Si kila kifo ni mpango wa MUNGU

Si kila kifo ni mpango wa MUNGU

Sio kila kifo kinapangwa na Mungu mfano Iddi Amin kuwatupa raia mto kagera, watu kupigwa risasi, kuchomana visu, kuwekewa sumu vinasababishwa na watu.
 
Kwa hiyo kuna tofauti kati ya siku ya kufa na aina ya kifo ?
Siku ni given, yaani constant kama pie, lkn style ya kifo sio given. Hicho ndicho ninaamini
 
Hakuna kifo anacho panga Mungu, Mungu ujua ni lini fulani atakufa,
Nabii tito haikuwa siku yake hiyo, na kama ingekuwa ni siku yake basi style ya kifo chake muhasiusishwe
Unachomaanisha ni kwamba, anajua lini utakufa ila anakupa chansi ya kuchagua jinsi gani utakufa?

Usipotumia chansi yoyote kati zitakazojitokeza na yeye ashajua leo ndiyo mwisho wako atafanyaje?

Ni kweli kuna Israel mtoa roho?

Kama yupo kwanini aliumbwa?

Kama hayupo nani anahusika na kuitoa roho ya mwanadamu?
 
Utawara huu ungefanikiwa kumdedisha Lissu tungesemaje?
 
Unachomaanisha ni kwamba, anajua lini utakufa ila anakupa chansi ya kuchagua jinsi gani utakufa?

Usipotumia chansi yoyote kati zitakazojitokeza na yeye ashajua leo ndiyo mwisho wako atafanyaje?

Ni kweli kuna Israel mtoa roho?

Kama yupo kwanini aliumbwa?

Kama hayupo nani anahusika na kuitoa roho ya mwanadamu?
“MUNGU HAPANGI JUU NAMNA YA KIFO CHAKO, LAKINI NI UKWELI KWAMBA ANAFAHAMU SIKU YAKO YA KUFA”

Hapo kwa red 😱
 
“MUNGU HAPANGI JUU NAMNA YA KIFO CHAKO, LAKINI NI UKWELI KWAMBA ANAFAHAMU SIKU YAKO YA KUFA”

Hapo kwa red 😱
Haya malizia na haya maswali mengine
Unachomaanisha ni kwamba, anajua lini utakufa ila anakupa chansi ya kuchagua jinsi gani utakufa?

Usipotumia chansi yoyote kati zitakazojitokeza na yeye ashajua leo ndiyo mwisho wako atafanyaje?

Ni kweli kuna Israel mtoa roho?

Kama yupo kwanini aliumbwa?

Kama hayupo nani anahusika na kuitoa roho ya mwanadamu?
 
Haya malizia na haya maswali mengine
Mkuu si kila kifo ni mpango wa Mungu, vifo vingine utegemea na ubinadamu, hapo juu nimetolea mifano ya juu ya hizo namna ambazo usababishwa na ubinadamu. Kama ni siku yako namna yoyote itakuondoa unaweza ata wakati wa kula ukapaliwa ndio ikawa bye otherwise siku yako inakuwa bado.
Hii ni kwa utashi wangu na nilivo weza kutafakari.
Neno langu lisiwe sheria.
 
Hakuna mahali popote kwenye biblia inasema MUNGU amepanga siku ya kufa kwa mtu...

Hata kifo kilivyotokea haukuwa mpango wa MUNGU Adamu afe, Adamu aliambiwa mapema usile matunda ili uishi milele adamu alichagua Kula na akafa..MUNGU alishamuonya mapema atii Ili aishi
KUFA SIYO MAPENZI YA MUNGU
 
Hakuna mahali popote kwenye biblia inasema MUNGU amepanga siku ya kufa kwa mtu...

Hata kifo kilivyotokea haukuwa mpango wa MUNGU Adamu afe, Adamu aliambiwa mapema usile matunda ili uishi milele adamu alichagua Kula na akafa..MUNGU alishamuonya mapema atii Ili aishi
KUFA SIYO MAPENZI YA MUNGU
Ni adhabu ya dhambi ya mwanadamu
 
Back
Top Bottom