KERO Shule ya St. Marks, Dodoma, inakabiliwa na changamoto ya Kunguni

KERO Shule ya St. Marks, Dodoma, inakabiliwa na changamoto ya Kunguni

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Terry07

New Member
Joined
Sep 19, 2026
Posts
1
Reaction score
1
Shule ya St. Marks, Dodoma, inakabiliwa na changamoto ya Kunguni katika mabweni, huku uongozi wa shule ukidaiwa kushindwa kuchukua hatua za kukabiliana na tatizo hilo.

Licha ya hali hiyo, wanafunzi wanaendelea kulazimishwa kuishi mabwenini bila hatua madhubuti za kufanya usafi na kuondoa wadudu hao.
 
Shule ya St. Marks, Dodoma, inakabiliwa na changamoto ya Kunguni katika mabweni, huku uongozi wa shule ukidaiwa kushindwa kuchukua hatua za kukabiliana na tatizo hilo.

Licha ya hali hiyo, wanafunzi wanaendelea kulazimishwa kuishi mabwenini bila hatua madhubuti za kufanya usafi na kuondoa wadudu hao.
Kama mzazi mwenye mtoto anayesoma na kuishi bweni katika St. Marks School Dodoma, nimeshangazwa na madai haya. Kwa uzoefu wangu kama mzazi, sijapata taarifa wala ushahidi unaothibitisha madai haya kama yalivyoelezwa hapa. Ni muhimu sana tunapozungumzia taasisi inayohudumia watoto wetu tukazingatia ukweli na kuepuka kueneza taarifa zinazoweza kuleta hofu kwa wazazi wengine bila uthibitisho wa kutosha.
...
Afya, usalama na usafi wa watoto ni mambo muhimu sana, na endapo kuna changamoto yoyote, ni vyema iwasilishwe kwa uongozi wa shule ili ichunguzwe na kufanyiwa kazi. Tusihukumu kwa kusikia upande mmoja pekee. Kama mzazi, ninaamini ni muhimu kutoa taarifa sahihi na kujenga mawasiliano yenye lengo la kuboresha mazingira ya watoto wetu, badala ya kuibua hofu isiyo na msingi uliothibitishwa...
 
Back
Top Bottom