Shukurani kwa Mungu wangu wa majeshi

Shukurani kwa Mungu wangu wa majeshi

wapendwa ktk bwana napenda kumshukru mwenyezi mungu kwa kunijalia maisha mema,kanipatia watoto wazuri wa kike na wakiume kwa rehema zake mungu cna budi kusema asante BWANA.

Ambacho napenda kuwakumbusha wana jf ni kutenda yatakayo mpendeza mungu,tusimchukize kwa matendo mabaya isijetoke kama sodoma na gomola.

Vijana wa kike na kiume kuwen makin sana na mavazi yetu ya kila cku. Ikunbukwe kuwa kitabu cha kumbukumbu la torati 22 neno linakataza mwanamke kuvaa suruali kwan ni kumchukiza mungu wako vivyo hvyo mwanaume kuvaa nguo za kike ni chukizo machoni pa mungu.

Kwa wale malaika wa shetani watapingana na mm kwa ujumbe huu na ukiona hujaelewa nn nasema basi jitambua kuwa wew ni tatzo.
Aminaaa
heee hebu nyonyesha huko
 
Tofauti ni nini ya Kanzu na Gauni hebu nieleweshe
Kabla ya kukujibu mtochoro kwa nn umeshasema kanzu na gauni??? Kwan nn usiyaite magauni yte,au kanzu zote mpka utake utofauti ilihali umeshaonyesha utofauti
 
wapendwa ktk bwana napenda kumshukru mwenyezi mungu kwa kunijalia maisha mema,kanipatia watoto wazuri wa kike na wakiume kwa rehema zake mungu cna budi kusema asante BWANA.

Ambacho napenda kuwakumbusha wana jf ni kutenda yatakayo mpendeza mungu,tusimchukize kwa matendo mabaya isijetoke kama sodoma na gomola.

Vijana wa kike na kiume kuwen makin sana na mavazi yetu ya kila cku. Ikunbukwe kuwa kitabu cha kumbukumbu la torati 22 neno linakataza mwanamke kuvaa suruali kwan ni kumchukiza mungu wako vivyo hvyo mwanaume kuvaa nguo za kike ni chukizo machoni pa mungu.

Kwa wale malaika wa shetani watapingana na mm kwa ujumbe huu na ukiona hujaelewa nn nasema basi jitambua kuwa wew ni tatzo.
Aminaaa
haya mambo mwambie huyu mtoto uliuyejifungua, uzuri mtoto anaanza kusikia na kuelewa mambo akiwa tumboni na miez 4 kwahiyo tayari uko naye hapo anza kumwambia
 
Ulianza vizuri lakini umeweka maneno yako Biblia inakataza mwamaume kuvaa mavazi yampasayo mwanamke and vise versa hayo mambo ya Suruali ni yako maana ziko Suruali za kike hazina shida kwa mwanamke
kwa hyo mbinguni kuna suruali za kike?
 
Hata wewe unajua kua sio sahihi,Ila unahalalisha tu sababu aidha unavaa
Labda kwa imani nyingine lakini Bible haijakataza mwanamke kuvaa mavazi ya kike kosa ni akichukua ya kiume akavaa na kinyume chake
 
Kabla ya kukujibu mtochoro kwa nn umeshasema kanzu na gauni??? Kwan nn usiyaite magauni yte,au kanzu zote mpka utake utofauti ilihali umeshaonyesha utofauti
Kumbe tofauti ni jina tu kama shirt na blauzi
 
kwa hyo biblia iliposema mwanamke asivae mavazi yampasayo mwanamme ilikuwa inakosea?

KUHUSU MIILI BIBLIA YASEMA

MIILI YETU NI HEKALU LA ROHO MTAKATIFU
Biblia haijakosea iko sahihi kabisa wanaotafsiri ndio wanakosea kutokana na ufahamu mdogo. Suruali haikuwahi kuwa ni vazi la wanaume huko walikoanza kizivaa ni vazi tu kama ilivyo mavazi mengine ya mwanaume inamashono yake na ya mwanamke ina mashono yake. Kama ilivyo mashono ya kiume inaitwa Kanzu ya kike inaitwa Dela
 
Tofauti ni nini ya Kanzu na Gauni hebu nieleweshe
Wewe una matatzo yako na nilisema hv wapambe wa ibirisi watapingana na ukweli refer ujumbe wangu na wewe......... Nina hofu na iman yako ndgu
 
Wewe una matatzo yako na nilisema hv wapambe wa ibirisi watapingana na ukweli refer ujumbe wangu na wewe......... Nina hofu na iman yako ndgu
Asante kwa kunihofia ila mimi ninakuombea Mungu akufungue uwe huru
 
Back
Top Bottom