Shukrani bodi kwa kuleta mkopo


mult_talented_p

mult_talented_p

Senior Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
100
Likes
110
Points
60
mult_talented_p

mult_talented_p

Senior Member
Joined Oct 10, 2016
100 110 60
Napenda kutoa shukurani zangu kwa bodi ya mikopo, kwa kutuletea mikopo, japo ni kwa baadhi ya wanafunzi wa St. Joseph tulioamishiwa RUCU via Marian University.
Nimeona ni vyema kama nilivoandika barua ya kuomba mkopo kwa Raisi, wiki chache zilizopita, pia nitoe shukrani kwa kutuletea mikopo.
Ahsanteni sana jf, bodi ya mikopo na muheshimiwa Raisi.

Thanks from a University student.
 
Safari Safi

Safari Safi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
2,549
Likes
1,586
Points
280
Safari Safi

Safari Safi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
2,549 1,586 280
Napenda kutoa shukurani zangu kwa bodi ya mikopo, kwa kutuletea mikopo, japo ni kwa baadhi ya wanafunzi wa St. Joseph tulioamishiwa RUCU via Marian University.
Nimeona ni vyema kama nilivoandika barua ya kuomba mkopo kwa Raisi, wiki chache zilizopita, pia nitoe shukrani kwa kutuletea mikopo.
Ahsanteni sana jf, bodi ya mikopo na muheshimiwa Raisi.

Thanks from a University student.
rekebisha kiswahili kwanza, kuamishwa siyo kiswahili, we si msomi?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Raisi = Rais
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Product za Udom
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Hongera
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,678
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,678 280
Kula tu Mkuu.

Siku ukimaliza Chuo na wewe usiutoe mpaka wakuandikie Barua kama ilivyokulazimu wewe kufanya hivyo.

Sisi wengine hatutoi ng'oo. Wanatutishia kutupeleka mahakamani lakini hakuna kulipa hapa,mpk waandamane kisha tuwarudishie mabomu waliyotupiga kwanza.
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,828
Likes
1,174
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,828 1,174 280
Mh!umepata mkopo na akili yako yote i
mesahau kilichokukuta before!2020 najua akili yako itakuwa kama mfu kabisaa!!!!
 
Horseman

Horseman

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
403
Likes
231
Points
60
Horseman

Horseman

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
403 231 60
Kula tu Mkuu.

Siku ukimaliza Chuo na wewe usiutoe mpaka wakuandikie Barua kama ilivyokulazimu wewe kufanya hivyo.

Sisi wengine hatutoi ng'oo. Wanatutishia kutupeleka mahakamani lakini hakuna kulipa hapa,mpk waandamane kisha tuwarudishie mabomu waliyotupiga kwanza.
. Nimecheka sana eti tuwarudishie mabomu waliyotupiga
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,376
Likes
15,444
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,376 15,444 280
Haya sasa mkasome huko vyuoni
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Acha kukurupka ww mtu kasema kahamishwa kutok st joseph kwend marian ww unasem product za udom acha up…………uzi ushakuaa!!!!
Udom kuna tatizo gani mpaka unanitukana aisee? Udom ni chuo apacho kinaheshimika sana kama hujui.
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274