Show ya Diamond London na kura za BET

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Oct 29, 2012
204
225
Nilikuwa najiandaa nimpigie kula diamond kwenye tuzo za BET lakini baada ya kuona video ya show yake ya majuzi huko kwa malkia imenibidi nifikirie mara mbili.Je nimpigie kura kwa kuwa ni mtanzania mwenzangu au kwa kuwa kiwango chake kipo juu katika kutunga na kughani mashairi? heaven on desert

See link Diamond live perfomance in London - YouTube
 
Last edited by a moderator:

Ngapulila

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
750
1,000
Ni kweli Diamond ni mzuri but ningemshauri CD ipige beat tu sehemu ya mistari iimbwe live.huo ndo mziki wa kisasa
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,159
2,000
Pigeni kura wakuu dogo amejitahidi sana. Ujue na recording zetu si za ulaya wajameni.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,687
2,000
Kama sifa au kuitangaza tz basi kuja kwa obama kumeitangaza tz vya kutosha,Hasheem Thabit anaitangaza tz vya kutosha so kumpigia domo ili haitangaze tz kwenye show ya siku moja ni Big No.
 

junior mzolo

Senior Member
Jan 26, 2014
140
0
Toa basi nyimbo yako afu usitumie cd, acheni unafiki inaonekana mnamfagilia sana jamaa ndo maana umekuja kucoment
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
8,892
2,000
acheni dharau wandugu mnajua kuwa hiyo shoo diamond kalipwa sio chini ya milioni45 plus private jet from dar na hoteli nyota tano chumba hadhi ya rais kuanzia yeye hadi crew yake
 

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
May 3, 2011
5,345
2,000
inategemea show inaukubwa kiasi gani hata halo marekani kunabaadhi ya show huwa wanapiga playback so me sioni tatizo, kama suala LA kura dizain ni uamuz wa mtu tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom