Shoo ya Koffi Olomide Dar

Shoo ya Koffi Olomide Dar

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
471
Reaction score
95
Wadau habari za jpili, jana viwanja vya leaders kulikuwa na shoo ya mkali Koffi je alipiga fresh au ilikuwa magumashi tujuzeni sie watu wa mikoani ambapo wahandaaji hawataki kuleta wasanii wakubwa. Nawakilisha
 
wadau habarini za j pili jana viwanja vya leaders kulikuwa na shoo ya mkali koffi je alipiga fresh au ilikuwa magumashi tujuzeni sie watu wa mikoani ambapo wahandaaji hawataki kuleta wasanii wakubwa nawakilisha[/QUOTE
Mh kama huku kwetu wanatunyanyapaa sana sjui kwasababu hamna airport ya kueleweka?
 
[h=3]KOFFI OLOMIDE AWAPAGAISHA MASHABIKI WAKE JIJINI DAR[/h]
MADADA na Makaka wa mujini kwa pamoja waliangukia pande za Leaders kwenda kutomboka na gwiji wa muziki wa dansi barani Afrika Koffie Olomide aliezikonga vya kutosha nyoyo za maelfu ya wapenzi wa burudani waliojitokeza katika viwanja hivyo.
Huku akiwa sambamba na mkewe Sindy Koffie aliporomosha shoo ya nguvu huku akiwa sambamba na wacheza shoo wake na waimbaji.
Shoo yake hiyo ya aina yake ilitanguliwa na burudani kutoka kwa bendi mbalimbali kama vile Skylight, Twanga Pepeta na Mapacha Watatu ambapo kwa pamoja walitoa burudani safi, zama ndani kuona zaidi..!!​


Posted by Mashughuli at 12/26/2012



DSC_0340.JPG
 
Back
Top Bottom