Shoga yangu anataka kuwa mweupe


Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Jamani eeh shoga yangu anataka,awe at least maji ya kunde sabab ni black.sana sasa nikamshaur abaki hivyo hivyo akakataa
Mshaurini atumie mafuta gan ya bei ya kawaida na yasiyo na chemical ili awe na uangavu tu mwilini yaan sio weupe uangavu tu angalau akaribie hata robo ya maji ya kunde
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Anaishi mkoa gani ?
 
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Messages
1,074
Likes
1,128
Points
280
Lovery

Lovery

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2014
1,074 1,128 280
Atafute pesa kwa bidii, kwakua pesa ni sabuni atapata uangavu automatically
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Subria wataalamu watakuja.
 
erickdenja

erickdenja

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
202
Likes
120
Points
60
erickdenja

erickdenja

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
202 120 60
hajielewi hajui kama miongoni mwa viumbe wanao potea barani africa pia ni wanawake weusi au wewe ndo unataka unasemea nafsi ya mwingine pia kubadirisha ngozi sio busara hata kidogo MUNGU hajakosea kumuumba hivyo anamakusudi
 
Pazmanian

Pazmanian

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
906
Likes
1,130
Points
180
Pazmanian

Pazmanian

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
906 1,130 180
Kwani ukisema kua wewe ndio unautaka huo umaji ya kunde kuna ubaya gani?
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,924
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,924 280
Shoga anataka kuwa mweupe!mwambie makonda hataki hata kuwaona
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,338
Likes
20,062
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,338 20,062 280
maji ya ray
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,549
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,549 280
Endelea kumsaidia atoweke na rangi yake
 
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
2,457
Likes
1,936
Points
280
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
2,457 1,936 280
Mwambie anywe maji ya bahari kutwa mara tano
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Akili yake ishakua nyeupe tayari xo atakua mweupe tu.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,516
Likes
11,464
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,516 11,464 280
mwambie aoge maji ya betri.
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
anunue labudjanise
na tube yake
na maji ya diva
achanganye
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,248
Likes
1,081
Points
280
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,248 1,081 280
Jamani eeh shoga yangu anataka,awe at least maji ya kunde sabab ni black.sana sasa nikamshaur abaki hivyo hivyo akakataa
Mshaurini atumie mafuta gan ya bei ya kawaida na yasiyo na chemical ili awe na uangavu tu mwilini yaan sio weupe uangavu tu angalau akaribie hata robo ya maji ya kunde
Si useme tu ww ndo unataka uwe mweupe!!

Kunywa maji mengi kama Rey
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,481