mtwa mkulu JF-Expert Member Joined Sep 11, 2013 Posts 8,585 Reaction score 11,269 Sep 21, 2013 #1 wana jamvi , mimi mtwa mkulu wa dar nimekuwa jamvini kwa siku kadhaa. nimeona si busara niombe kukaribishwa. napenda sana kutoa na kuchangia hoja mbalimbali
wana jamvi , mimi mtwa mkulu wa dar nimekuwa jamvini kwa siku kadhaa. nimeona si busara niombe kukaribishwa. napenda sana kutoa na kuchangia hoja mbalimbali
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,936 Sep 22, 2013 #2 Marahaba mjukuu,karibu sana JF.
Adharusi JF-Expert Member Joined Jan 22, 2012 Posts 14,504 Reaction score 7,439 Sep 22, 2013 #3 Karibu sana ila sheria ni kama Tai-iwe mbele kwa kila jukwaa,usilete lugha za kwenye Facebook "Vox popoli vox dei"
Karibu sana ila sheria ni kama Tai-iwe mbele kwa kila jukwaa,usilete lugha za kwenye Facebook "Vox popoli vox dei"
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 22, 2013 #4 Marahaba, karibu sana jamvini.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,532 Sep 22, 2013 #5 Karibu sana JF
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Sep 24, 2013 #6 Karibu JF.