Shirika la BIMA Tanzania ni wababaishaji kwa 100%

Shirika la BIMA Tanzania ni wababaishaji kwa 100%

NAMBOGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Posts
244
Reaction score
56
Hili shirika,in moja ya majipu sugu,watu wanakusanya hela za wanachama halafu hawawalipi Bima zao zikiiva, HIV, nitakosea nikiita shirika la kitapeli hili.

Wale wanachama ambao Bima zao zimeiva na hawajalipwa wanaendelea kupigwa lugha za kisiasa,za njoo kesho, lipo kwenye mchakato, tunalishughulikia,nk ,kumbe pei yao imetafunwa, tukutane hapa tushauriane.
 
Hili shirika,in moja ya majipu sugu,watu wanakusanya hela za wanachama halafu hawawalipi Bima zao zikiiva,HIV,nitakosea nikiita shirika la kitapeli hili,wale wanachama ambao Bima zao zimeiva na hawajalipwa wanaendelea kupigwa lugha za kisiasa,za njoo kesho,lipo kwenye mchakato,tunalishugbulikia,nk ,kumbe pei yao imetafunwa,tukutane hapa tushauriane.

Bima ina wiva? Duuuuuuuu.!!!
 
Mkuu pole sana, yamekukuta kama yangu! Hao jamaa wanapokea hela Ilya hawazifikishi kwa wateja, wanazila wenyewe! Hapa nilipo nipo kwenye mchakato wa kufungua Kesi ambayo am sure itanipa utajiri wa kutupwa! Wakati mwengine mambo yanatokea Kumbe Mungu ameamua utoke kupitia Njia hiyo!
 
Shirika la kipumbavu kabisa! Kuna Miungu Watu! Kuna bwana mmoja anaitwa mabula Yuko ubungo branch ni kichomi kabisa, yaani anaendesha shirika as if ni yeye ndie anakupa msaada! Wanataka mtu ufe halafu ndugu Zako ndo wafuatie Madai ili wawazungushe vizuri.
 
Kusema ukweli Sijaelewa hata mnazungumzia nini?, Bima ya aina gani hiyo inayoivaga (matured)??
 
Wezi hawa. Ila sasa wanapo kuja kujinadi waweza sema ni watu wa maana
 
NHIF ni kati ya mashirika bora kabisa kwa Afrika. Tusiwakatishe tamaa. Tuzidi kuboresha. Ukitaka ujue umuhimu wake inakupasa uumwe, utapata huduma ambayo inazidi thamani ya michango yako yote uliyokwisha toa.
 
NHIF ni kati ya mashirika bora kabisa kwa Afrika. Tusiwakatishe tamaa. Tuzidi kuboresha. Ukitaka ujue umuhimu wake inakupasa uumwe, utapata huduma ambayo inazidi thamani ya michango yako yote uliyokwisha toa.

Nadhani wanazungumzia NIC kama sikosei
 
NHIF ni kati ya mashirika bora kabisa kwa Afrika. Tusiwakatishe tamaa. Tuzidi kuboresha. Ukitaka ujue umuhimu wake inakupasa uumwe, utapata huduma ambayo inazidi thamani ya michango yako yote uliyokwisha toa.
Rudi kwenye mada basi. Achana na mazungumzo baada ya habari....

Nani kazungumzia bima ya afya?? Bima ya afya na NIC wapi na wapi?
 
Kusema ukweli Sijaelewa hata mnazungumzia nini?, Bima ya aina gani hiyo inayoivaga (matured)??
Screenshot_20190827-053526.png
Screenshot_20190827-053526.png
 
Hili shirika,in moja ya majipu sugu,watu wanakusanya hela za wanachama halafu hawawalipi Bima zao zikiiva, HIV, nitakosea nikiita shirika la kitapeli hili.

Wale wanachama ambao Bima zao zimeiva na hawajalipwa wanaendelea kupigwa lugha za kisiasa,za njoo kesho, lipo kwenye mchakato, tunalishughulikia,nk ,kumbe pei yao imetafunwa, tukutane hapa tushauriane.
Nendeni TIRA mkapeleke malalamimo yenu rasmi mkiwa na vielelezo vyote
Kuitana jf hakutawasaidia
TIRA ni Tanzania Insurance Regulatory Authority,mamlaka ya usimamizi wa bima nchi
Hao NIC wataitwa wataulizwa kwa nini hawataki kuwalipa,watalazimishwa walete cheki tarehe fulani,sasa ole wao wasipoleta
 
Back
Top Bottom