Omuregi Wasu
JF-Expert Member
- May 21, 2009
- 749
- 152
Afungwe maisha huyo gaidi
Hata kama ni fedha unazolipwa na Nape ebu jaribu kutumia akili kidogo tu. Sheria ipi inamtuhumu kwa ugaidi?
Ebu fikiria kama angekuwa ndugu yako au wewe. Usidhani CCM unayoishabikia itadumu kwenye utawala miaka yote... try to learn from Gadafi, Zambia, Misri na nchi nyingi chama kinaposhindwa. Try to be safe for your own future and your kids. Kuwa na siasa za kistaarabu kidogo. Ninakufahamu vizuri and try to be yourself.
Ushabiki mwingine hauna maana//// huyo ni mtuhumiwa tu au umesha kuwa DPP kujua kuwa atashitakiwa kwa ugaidi? Use just common sense!!