SHINYALU, KENYA: Mwana amuuwa baba yake na kuwajeruhi wengine sita

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,552
2,000
Mtu mmoja anazuiliwa katika kituo cha polisi cha Shinyalu, kaunti ya Kakamega. Raphael Amboso mwenye umri wa miaka arobaini aliivamia familia yake kwa upanga jana jioni na kumuua babake kabla ya kujeruhi watu wengine sita.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom