Shinikizo la kubadili baraza la mawaziri

Shinikizo la kubadili baraza la mawaziri

Mfikirishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
11,390
Reaction score
13,720
Kikwete ni CHAGUO LA MUNGU.....somo gumu kueleweka lakini ambalo MUNGU alitaka tulisome kwa lazima
ili baadaye tuwe makini linapofika suala la uchaguzi wa Mkuu wa Kaya.......

Tusitegemee jipya kutoka kwake hata akibadilisha baraza la mawaziri kwa mara nyingine.....Yeye binafsi ni dhaifu, anauma na kupuliza, bingwa wa kulalamika na kuomba "public sympathy" aonekane mwema badala ya kuwasimamia na kuwawajibisha wazaidizi wake!! Utasikia anadai "Huu ni upepo tu utapita".......Ajali ya kisiasa.....


Aliwahi kusema "......(.....) Usipokuwa tayari kuliwa huli..... Sasa unataka kula tu bila kuliwa.....Haiwezekani...."
 
Kikwete ni CHAGUO LA MUNGU.....somo gumu kueleweka lakini ambalo MUNGU alitaka tulisome kwa lazima
ili baadaye tuwe makini linapofika suala la uchaguzi wa Mkuu wa Kaya.......

Tusitegemee jipya kutoka kwake hata akibadilisha baraza la mawaziri kwa mara nyingine.....Yeye binafsi ni dhaifu, anauma na kupuliza, bingwa wa kulalamika na kuomba "public sympathy" aonekane mwema badala ya kuwasimamia na kuwawajibisha wazaidizi wake!! Utasikia anadai "Huu ni upepo tu utapita".......Ajali ya kisiasa.....


Aliwahi kusema "......(.....) Usipokuwa tayari kuliwa huli..... Sasa unataka kula tu bila kuliwa.....Haiwezekani...."

Majungu tu hayo. Acheni Rais aunde baraza la Mawaziri bwana hayo maneno ya vijiweni hayana tija kwa sasa.
 
​aanze kuliwa yeye kwanza halafu wafate macamba wenzake
 
Majungu tu hayo. Acheni Rais aunde baraza la Mawaziri bwana hayo maneno ya vijiweni hayana tija kwa sasa.

KENGEMAJI NAONA UNANUFAIKA NA MFUMO.aunde asiunde kwe2 sawa 2..2shapigika na magamba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom