shindano la nani mtani jembe linanishangaza sana

shindano la nani mtani jembe linanishangaza sana

BORNCV

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Posts
242
Reaction score
46
mimi nijaelewa kwa nini hawa kilimanjaro wameamua kuwapambanisha simba na yanga kupitia washabiki ilihali wakujua kuna washabiki kati ya timu hizi mbili hawanyi pombe? sijaelewa maana yake wangekuwa wanapromote bia yao kama bia bila kuwashindanisha ok la hivi sio sawa na hatapatikana mshindi kwa uhalali.

kwa mtazamo wangu inaonyesha mashabiki wa yanga ni wanywa pombe kuliko mashabiki wa simba.
nashukuru
 
Mimi ni YANGA Daima na Bia (sio pombe) ninakunywa, tena kwa sana kila inapowezekana. Hata hivyo, kwa maoni yangu, Shindano hilo halina maana yoyote. Sioni mantiki ya shindano hilo!
 
mimi nijaelewa kwa nini hawa kilimanjaro wameamua kuwapambanisha simba na yanga kupitia washabiki ilihali wakujua kuna washabiki kati ya timu hizi mbili hawanyi pombe? sijaelewa maana yake wangekuwa wanapromote bia yao kama bia bila kuwashindanisha ok la hivi sio sawa na hatapatikana mshindi kwa uhalali.

kwa mtazamo wangu inaonyesha mashabiki wa yanga ni wanywa pombe kuliko mashabiki wa simba.
nashukuru
Wakati Simba mnaongoza hukuliona hilo,in short Yanga ina wapenzi wengi kuliko Simba
 
mimi nijaelewa kwa nini hawa kilimanjaro wameamua kuwapambanisha simba na yanga kupitia washabiki ilihali wakujua kuna washabiki kati ya timu hizi mbili hawanyi pombe? sijaelewa maana yake wangekuwa wanapromote bia yao kama bia bila kuwashindanisha ok la hivi sio sawa na hatapatikana mshindi kwa uhalali.

kwa mtazamo wangu inaonyesha mashabiki wa yanga ni wanywa pombe kuliko mashabiki wa simba.
nashukuru

Mwanzoni washabiki wa Simba walikuwa wanaongoza na hukuwaona kama wanywa pombe kuliko wake wa Yanga. Sasa hadithi imegeuka ndio umeliona hilo. Hata hivyo tarehe ya mwisho ya kupata mshindi bado.
 
Dah tunaishi maisha ya kuwasifiwa wanywaji pombe inasikitisha nchi Kama Tanzania ingetafuta matangazo kwenye michezo inayoendana na watoto pia Bara letu la Africa na Tanzania. Isije tu tukaanza kuwashangilia na wabakaji tu wanawacha kazi zao wanashangilia Bia na kuipa kiwanda utajiri sio timu zao. Mtu wewe nenda kanywe kwa utulivu sio watoto nao wanauona ujinga wa mashindano Kama hayo, tuweke vipindi vya ujasirimali na elimu kwa watoto au mshabiki gani anaweza ku design kiatu cha mpira na jezi kutoka Tanzania. Mtu Kama unajiona Unahaki ya kunywa pombe kanywe kwa utulivu huna pia tulia ila sio kufanya matangazo vile tutapoteza jamii kwa ujinga.
 
Simba tulieni mpigwe pini kotekote, uwanjani na kitaani! Katavi jamaa yangu upoooo?
 
Simba ni wanywa lubisi, kangara, chang'aa na mauchafu mengine ndo manake
 
Mashabiki wa simba wengi wanakunywa shortcut a.k.a viroba! Si mliona hata maamuzi yao siku ile taifa walivyo droo, hapo yanga lzm tuchukuee
 
mimi nijaelewa kwa nini hawa kilimanjaro wameamua kuwapambanisha simba na yanga kupitia washabiki ilihali wakujua kuna washabiki kati ya timu hizi mbili hawanyi pombe? sijaelewa maana yake wangekuwa wanapromote bia yao kama bia bila kuwashindanisha ok la hivi sio sawa na hatapatikana mshindi kwa uhalali.

kwa mtazamo wangu inaonyesha mashabiki wa yanga ni wanywa pombe kuliko mashabiki wa simba.
nashukuru

Usitumie lugha laini kuhalalisha mambo, sema WALEVI!!!!!
 
MIMI AIRTEL WAMENIUDHI NA PROMOTION YAO YA MANCHESTER UNITED!!!!:frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::faint2:
 
tena mimi napenda hizo hela zote ziende Yanga ili Rage akose kabisaa
 
hapa mtasema sana tu, lakini kwa wajuzi wa mambo wanajua ile ni mbinu ya kimauzo....TBL wanatengeneza mkwanja wa kufa mtu kupitia hilo shindano
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom