Shilingi ya Tanzania yazidi kuporomoka

Shilingi ya Tanzania yazidi kuporomoka

Hii nayo ni siasa?

Sent using Jamii Forums mobile app

Number hazidanganyi...wao wanabaki na propaganda zao kuwa eti watalii wameongezeka

Eti wanapata pesa nyingi kwa kuongeza VAT na concession fee

Wamesahau kuwa Zambia is 2nd Safari country and affordable and best bush safari country ni Zambia

Nenda Livingstone Zambia, tembelea Victoria falls (Kama umefeli Geography hutaelewa)
 
Sijui wachumi wa Tanganyika mnapima kwa vigezo gani kujua shilingi inaporomoka na taarifa hizo ni za kwako kwa maoni yako au yanatoka BOT?
 
Ongea na wachumi upate Elimu, why Tsh drops value, if your statement is correct.

Ziko factors nyingi zinaweza kusababisha.
Najua moyoni unafuraha Sana na hii taarifa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Inatakiwa Wachumi wajustify Shillingi kudorora?

Wewe macho yako hayaoni?

Tumia macho na akili yako...Kila kitu mpaka usemewe? Labda uwe kil.aza wa kijijini kama TWAWEZA wanavyosema
 
Wewe subiri mpaka uambiww na BOT.
Bahati mbaya sana Watanganyika mmeshindwa kutofautisha
1 UCHUMI
2 NGUVU YA SARAFU
3 MAENDELEO

Nyinyi vyote mnaona sawa tu ndio maana bado wengine wanataa kuona uchumi wa Tanganyika unakuwa kwa kasi ya 7.2% ukiuliza kwa nini wanakataa unajibiwa mbona hatuzioni fedha mtaani
 
Taarifa sahihi ni kutoka BoT kunakosemwa na mkuu wa nchi kuna Phd 17 lakini utendaji wake ameutilia shaka?
Duniani kuna taasisi mbili ndio zinawajibika na mambo ya kifedha na uchumi ambazo ni WORLD BANK na IMF na kwa hapa Tanganyika ni BOT sasa swala la Phd ni swala la vyeti tu mimi swali langu kwa mleta mada ni vigezo gani ametumia vya kiuchumi kujua kuwa shilingi yetu imeporomoka?
 
Back
Top Bottom