Shikamooni vodacom internet jijini Tanga

shortlisted1

JF-Expert Member
Apr 2, 2014
352
0
Nipo jijini TANGA kwa muda kidogo...ukiacha mambo mengine yaliyonifurahisha ni hii SPEED kali ya INTERNET ya VODACOM niliyokutana nayo hapa...yaani nime-download movie ya 1.2 gb kwa dakika 5 tuu. Safi saana hii.
 

privacy

JF-Expert Member
Apr 20, 2014
1,353
2,000
Nipo jijini TANGA kwa muda kidogo...ukiacha mambo mengine yaliyonifurahisha ni hii SPEED kali ya INTERNET ya VODACOM niliyokutana nayo hapa...yaani nime-download movie ya 1.2 gb kwa dakika 5 tuu. Safi saana hii.

Kifurushi gani umeunga??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom