Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,053 Reaction score 196,746 Sep 9, 2025 #21 Ngoja waje kama wapo... Cc: Mahondaw
tang'ana JF-Expert Member Joined Apr 3, 2015 Posts 12,073 Reaction score 16,633 Sep 11, 2025 Thread starter #22 Extra focus said: Mkuu pokea hiyo heshima. Hapa Tanzania ni wanaume wachache sana wenye hiyo bahati Click to expand... Sawa mkuu
Extra focus said: Mkuu pokea hiyo heshima. Hapa Tanzania ni wanaume wachache sana wenye hiyo bahati Click to expand... Sawa mkuu
mshamba_hachekwi JF-Expert Member Joined Mar 3, 2023 Posts 24,943 Reaction score 81,598 Sep 11, 2025 #23 Lamomy said: Aiseee wanawake tunatofautiana eti nimuamkie mtu anayenionyesha mapumbu yake weeh siwezi 😹🤣🤣 Labda sio mimi Lamo Click to expand... Akikuonesha mapumbu na kukuchapa dollar utamuamkia tu, au sio Lamo?
Lamomy said: Aiseee wanawake tunatofautiana eti nimuamkie mtu anayenionyesha mapumbu yake weeh siwezi 😹🤣🤣 Labda sio mimi Lamo Click to expand... Akikuonesha mapumbu na kukuchapa dollar utamuamkia tu, au sio Lamo?
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,417 Reaction score 185,428 Sep 13, 2025 #24 Smart911 said: Ngoja waje kama wapo... Cc: Mahondaw Click to expand... Khakhakhaaaaaaaa... Nikitakaga ili uniongeleshe kukuchokoza[emoji16][emoji16]
Smart911 said: Ngoja waje kama wapo... Cc: Mahondaw Click to expand... Khakhakhaaaaaaaa... Nikitakaga ili uniongeleshe kukuchokoza[emoji16][emoji16]
karonga JF-Expert Member Joined Mar 19, 2017 Posts 777 Reaction score 1,280 Sep 14, 2025 #25 Baby Doll said: Wewe itika usione aibu. Ukiona mke wako anakusalimia shikamoo jua wewe ni mwanaume kweli kwenye hiyo ndoa. Matumizi unatoa kwa wakati a unampa mahaba hadi anafika kibo. Click to expand... Sio wote wengine hukuita kwa kukujejea, ni sawa na ile kuitwa TAJIRI wakati huna hata 100 mfukoni
Baby Doll said: Wewe itika usione aibu. Ukiona mke wako anakusalimia shikamoo jua wewe ni mwanaume kweli kwenye hiyo ndoa. Matumizi unatoa kwa wakati a unampa mahaba hadi anafika kibo. Click to expand... Sio wote wengine hukuita kwa kukujejea, ni sawa na ile kuitwa TAJIRI wakati huna hata 100 mfukoni
Powell Gonzalez JF-Expert Member Joined Jun 28, 2023 Posts 1,662 Reaction score 3,017 Dec 18, 2025 #26 Mnatoa wapi muda?
kyagata JF-Expert Member Joined Oct 18, 2016 Posts 13,965 Reaction score 26,206 Dec 19, 2025 #27 Powell Gonzalez said: Mnatoa wapi muda? Click to expand... SHANGAA NA WEWE MKUU
Choosen85 JF-Expert Member Joined Jun 22, 2022 Posts 2,336 Reaction score 5,667 Dec 19, 2025 #28 Mi mke wng ananisalimia namzdi miaka 8 tn nasalimiwa baby shikamoo na hakuna tatzo.
sheremaya JF-Expert Member Joined Mar 22, 2015 Posts 5,184 Reaction score 13,299 Dec 21, 2025 #29 Mbona kawaida sana mkuu, hiyo itikia tu alafu wanawake wa hivyo kuwa na michepuko ni nadra sana. Achana na hao makurumbembe wanasema hawawezi
Mbona kawaida sana mkuu, hiyo itikia tu alafu wanawake wa hivyo kuwa na michepuko ni nadra sana. Achana na hao makurumbembe wanasema hawawezi