Shetani Hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja

Shetani Hajawahi kumshinda Mungu hata mara moja

Huwezi kumlinganisha Mungu na neno fala. Labda kama wakati unaandika ulikuwa umelewa.

CDM tazameni mlipojikwaa sio mlipoangukia. Kulialia hakuwezi kuwa na msaada kwenu.
Kwa taarifa yako hakuna mwanachadema anayeshangaa haya kutokea , na wala hatujuti hata kidogo kwa vile tunajua kila uchafu unaoendelea
 
Mkuu kabla ya kumuhusisha MUNGU na "demokrasia" kwanza unapaswa kujua ni utaratibu upi wa kiutawala ambao MUNGU anaupenda. Utaratibu unapendwa na MUNGU ni wa Kifalme na sio demokrasia. Kama hujui, demokrasia ni utaratibu wa Shetani ili kuleta mitafaruku na mivurugano katika jamii.

Usimsingizie MUNGU ili kuhalalisha hoja yako mkuu.
Mkuu unaweza kulithibitisha hili
 
Kwa taarifa yako hakuna mwanachadema anayeshangaa haya kutokea , na wala hatujuti hata kidogo kwa vile tunajua kila uchafu unaoendelea
Ni bora mtulie kama mtu anayenyolewa kwa kinyozi, huku kulialia mitandaoni hakuwezi kuwa na msaada kwenu.
 
Mungu yupi huyo mbona mungu hayupo?!na ni shetani yupi unaemzungumia?
 
Mipango yoyote ile inayopangwa na mawakala wa shetani dhidi ya ustawi wa Demokrasia nchini Tanzania haitafanikiwa , Mungu siyo fala na anaona kwa macho yake kinachofanyika nchini Tanzania .

Baada ya utafiti wa Twaweza kuonyesha poromoko kubwa sana la Dr Magufuli , kutoka kukubalika kwa 96% hadi kiwango cha aibu cha 55% juhudi zilizosimamishwa za ununuzi wa binadamu baada ya karipio kali la Maaskofu zimerejeshwa tena kwa kasi ili kujaribu kuziba ombwe la kukataliwa na wananchi.

Labda niwakumbushe wadau wa demokrasia nchini , haya mambo hayakuanza leo na hakuna mahali uchafu huu ulifanikiwa , Chama cha KANU nchini Kenya kabla hakijakufa na kuoza kilinunua kila kiliyemtaka kutoka upinzani , akiwemo msaliti Raila Odinga ambaye alipewa cheo cha Katibu Mkuu wa KANU , Leo KANU iko wapi ? Demokrasia ni mpango wa Mungu mwenyewe aliouweka ili kupokezana madaraka ya nchi , hakuna mtu yeyote atakayeondoa hii na akafanikiwa.

Njama yoyote ya kishetani dhidi ya Mipango halali ya Mungu haitafanikiwa .
Mungu ibariki Jf
 
Sawa na kubana matumizi kwenye vitu vyenye tija,( training,vikao,semina,nk)then unazitumia kwa visivyo na tija.
Hiii nayo kwakweli inatatiza sana fimra za wengi.

Bora hata Samia ameamua kutafuna tu bila unafiki
 
Inategemea na Mungu yupi unaemzungumzia.
Mungu wa chadema ni kuhubiri damu kumwagika na maaandamano,na Kuna watu Mungu wao ni njiwa,huyo shetani si anaponda ponda huyo njiwa
Eeh kumbe?
 
Mipango yoyote ile inayopangwa na mawakala wa shetani dhidi ya ustawi wa Demokrasia nchini Tanzania haitafanikiwa , Mungu siyo fala na anaona kwa macho yake kinachofanyika nchini Tanzania .

Baada ya utafiti wa Twaweza kuonyesha poromoko kubwa sana la Dr Magufuli , kutoka kukubalika kwa 96% hadi kiwango cha aibu cha 55% juhudi zilizosimamishwa za ununuzi wa binadamu baada ya karipio kali la Maaskofu zimerejeshwa tena kwa kasi ili kujaribu kuziba ombwe la kukataliwa na wananchi.

Labda niwakumbushe wadau wa demokrasia nchini , haya mambo hayakuanza leo na hakuna mahali uchafu huu ulifanikiwa , Chama cha KANU nchini Kenya kabla hakijakufa na kuoza kilinunua kila kiliyemtaka kutoka upinzani , akiwemo msaliti Raila Odinga ambaye alipewa cheo cha Katibu Mkuu wa KANU , Leo KANU iko wapi ? Demokrasia ni mpango wa Mungu mwenyewe aliouweka ili kupokezana madaraka ya nchi , hakuna mtu yeyote atakayeondoa hii na akafanikiwa.

Njama yoyote ya kishetani dhidi ya Mipango halali ya Mungu haitafanikiwa .
Tunaona kimya tu mkuu Erythro., hatujui kinachoendelea.

Watu wanapofungwa ndimi hata wasiweze kuyatolea ufafanuzi matukio, kama yale ya Wamasai, inabidi kuanza kujiuliza mara mbili mbili, kulikoni?

Lakini kuvuta subira ni heri, ngoja tuendelee na subira kwa sasa.

Ni jambo moja tu litakalofanya mchuzi kuchacha: "Katiba Mpya"
 
Kuna mambo yanafanywa na watu wazima mpaka mtu unashangaa. Unanunua watu ili uonekane unakubalika halafu unatumia mabilioni kufanya chaguzi za marudiano ambazo na zenyewe zinavurugwa makusudi ili uliowanunua washinde. Dah! Unachezea fedha huku watu masikini wanaumia, unaona sawa!
Ufisadi og !
 
Back
Top Bottom