mlevi sugu
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,980
- 3,871
Nikisoma uzi wake huwa napata faraja na pia ushauri.kwa kwel dada huyu yupo best sana naendelee na huo moyo.I like her stuff so much!So sweet.....
You like her stuff so much?Nikosoma uzi wake huwa napata faraja na pia ushauri.kwa kwel dada huyu yupo best sana naendelee na huo moyo.I like her stuff so much!So sweet.....
that's very good and polite approach,Nikosoma uzi wake huwa napata faraja na pia ushauri.kwa kwel dada huyu yupo best sana naendelee na huo moyo.I like her stuff so much!So sweet.....
Her contentYou like her stuff so much?
Which stuff sir?
Tuelekeze namna ya kuiomba, mm pia cjui namna ya kuiomba ndo mana mpaka sasa bado bikra, uboo wangu bado una lailon yake 😎Haiombwi hivyo
That's my daughter 💪🏿💖Nikosoma uzi wake huwa napata faraja na pia ushauri.kwa kwel dada huyu yupo best sana naendelee na huo moyo.I like her stuff so much!So sweet.....
Pucci😁You like her stuff so much?
Which stuff sir?
Asante Mkuu 👍Nikosoma uzi wake huwa napata faraja na pia ushauri.kwa kwel dada huyu yupo best sana naendelee na huo moyo.I like her stuff so much!So sweet.....
Ngoja kidogo naandika uzi wangu kuhusu kubet,nakuja 😎Tuelekeze namna ya kuiomba, mm pia cjui namna ya kuiomba ndo mana mpaka sasa bado bikra, uboo wangu bado una lailon yake 😎
Mwenyewe kasema content😊Pucci😁