Cowman
JF-Expert Member
- Feb 5, 2013
- 1,719
- 3,187
Mbona mimi nilienda brela 2015 wakasema hakuna kitu kama hiki2012 ndio ilikua incorporated. kazi rasmi nilianza 2014, ni contractor,Electrical,ac na plumbing.
Mbona mimi nilienda brela 2015 wakasema hakuna kitu kama hiki2012 ndio ilikua incorporated. kazi rasmi nilianza 2014, ni contractor,Electrical,ac na plumbing.
je inaweza kuwa na director mmoja?Kampuni yoyote haiwezi kuwa na shareholder mmoja lazima waanzie wawili, private company wasizidi 50, na public haina mipaka.
Mtoto hana capacity ya kuingia kwenye mkataba
Kuwa shareholder ni jambo la kimkataba. Ila kupitia kwa next friend anaweza kuingia kwenye mkataba endapo tu mkataba ni kwa maslahi yake kama huduma za shule n.k
Hapana mkuu, kwenye board of directors utaingia mmoja? Angalau muwe watatuje inaweza kuwa na director mmoja?
asante beloved, appreciateHapana mkuu, kwenye board of directors utaingia mmoja? Angalau muwe watatu
Sio mmiliki pekee, yeye ni majority shareholder ila wapo wengineKama hairuhusu mbona tunasema Mohammed enterprise T ltd anamiliki MO na nyingine nyingi zinatajwa kumilikiwa na MTU Fulani ebu fafanua hapa
Pia haiwezi, director ni kuanzia wawili, someni companies act ya Tanzaniaje inaweza kuwa na director mmoja?
Hii sio company limited by share, au sio limited company ni biashara inamilikiwa na mtu mmoja na sio companySole.....
Hayajapitishwa bado, kwahiyo tunatumia same company act inayoruhusu kuanzia shareholders 2 na director 2Ndio inaruhusu .....kuna mabadiriko yalifanyika
na kuruhusu mtu mmoja kuweza kuunda kampuni
yes, mwendazake hakusaini, unajua walileta ile sheria kuna kitu walitaka kutupiga.Hayajapitishwa bado, kwahiyo tunatumia same company act inayoruhusu kuanzia shareholders 2 na director 2