Sheria kama hii Watanzania tutaiweza

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,326
2,000
Hii picha ni Ujeruman, Kukiwa na foleni madereva wanatakiwa kuacha njia katikati kwa kila mmoja kubana pembeni kabisa ili kupisha magari ya dharura kama ya ambulance etc. Hii ni sheria.

Kitu kizuri hawa jamaa wanaheshimu na hakuna anaye vunja hiyo sheria. Bongo itakuwaje ikiwepo sheria kama hii.?
FB_IMG_1483209741662.jpg
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
12,045
2,000
Nji za wenzetu raha sana

Usiseme tz sema Africa tutaweza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom