Ni sheria inayoitwa 'Workmen Compensation Act'
Kiwango cha fidia kitategemea na aina ya ulemavu ulioupata, mfano malipo ya ulemavu wa muda ni tofauti na malipo ya ulemavu wa kudumu
Asante sana Nimeipata hiyo Act The Workers' Compensation ACT 2002. Baada ya kuisoma nimesikitika sana. Kipengele cha 7 kinasema ukipata ulemavu wa kudumu unapaswa kulipwa mishahara yako ya miezi 54 lakini kiasi hicho cha pesa kisizidi 108,000 na kisipungue shs. 2,000. Uliimanisha sheria hiyo ya ukandamizaji namna hiyo?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.