Sheria inasemaje kuhusu hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria inasemaje kuhusu hili?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by July Fourth, Oct 25, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    habari..... Je kama unataka kufanya joint na mtu katika biashara fulani tuseme ya duka. Unatakiwa ufate taratibu zipi?? Kuna mikataba sehemu fulani fulani??? Naomba nielekezwe tafadhali.asante
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Tafuta wakili aliye karibu nawe anaweza kukushauri jinsi ya kufanya... Usikubali au kumwamini mtu yoyote katika mambo ya kufanya biashra na mtu bila ya kujuwa haki yako na huyo unayetaka kufanya naye biashara.
     
Loading...