Sherehe za mkesha Mwenge wa Uhuru ni sawa na vigodoro

Sherehe za mkesha Mwenge wa Uhuru ni sawa na vigodoro

TUPAC WA MWAKALELI

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2014
Posts
354
Reaction score
109
Hivi kuna tofauti gani kati ya huu mwenge wa uhuru na vigodoro?!

1.Ukimwi nje nje
2.Makelele uckukucha
3.Condom kuzagaa na kupulizwa kama "maputo"na kuhatarisha maisha ya watoto
4.Madawa ya kulevya
5.Mimba zisizotarajiwa znazoleta mauwaji ya vichanga na ongezeko la watoto wa mitaani
6.kodi zetu znateketea KWENYE SHUGHUL ZA MWENGE,KWANINI USIPIGWE MARUFUKU KAMA
VIGODORO.

ama kwanini viongoz wasiwe wabunifu badala ya huo mwenge kukesha ukileta maangamizi yote hayo na mengne mengi wasije na mbinu za kupeleka huduma za jamii sehemu husika kama madawati.vitanda vya mahospitalini visima na mambo ya maendleo badala ya kukesha wakitumia kodi zetu kwenye kilevi na ngono,karne hii eti watu wanakimbiza mwenge!!

UPUUZ MTUPU VIONGOZ MUWE WABUNIFU NA MUENDE NA WAKATI SI MTUONE MAZUZU KUTULETEA HAYO MAMBO YA KIZAMAN ILI MSHIBISHE MATUMBO YENU WACHACHE KWA JASHO LA WADANGANYIKA, FUTILIA MBALI AMA REKEBISHA MFUMO!

CC:- flora msoffe
 
afadhali hata vigodoro, vigodoro hawakulazimishi uwachangie
 
Hivi kuna tofauti gani
kati ya huu mwenge wa uhuru na vigodoro?!
1.ukimwi nje nje
2.makelele uckukucha
3.condom kuzagaa na kupulizwa kama
"maputo"na kuhatarisha maisha ya watoto
4.madawa ya kulevya
5.mimba zisizotarajiwa znazoleta mauwaji ya
vichanga na ongezeko la watoto wa mitaani
6.kodi zetu znateketea KWENYE SHUGHUL ZA
MWENGE,
KWANINI USIPIGWE MARUFUKU KAMA
VIGODORO
ama kwanini viongoz wasiwe wabunifu badala
ya huo mwenge kukesha ukileta maangamizi
yote hayo na mengne mengi wasije na mbinu za
kupeleka huduma za jamii sehemu husika kama
madawati.vitanda vya mahospitalini visima na
mambo ya maendleo badala ya kukesha
wakitumia kodi zetu kwenye kilevi na
ngono,karne hii eti watu wanakimbiza
mwenge!!! UPUUZ MTUPU VIONGOZ MUWE
WABUNIFU NA MUENDE NA WAKATI SI
MTUONE MAZUZU KUTULETEA HAYO MAMBO
YA KIZAMAN ILI MSHIBISHE MATUMBO YENU
WACHACHE KWA JASHO LA WADANGANYIKA,
FUTILIA MBALI AMA REKEBISHA MFUMO!
CC:- flora msoffe

Kwa vile mwenge hupita nchi nzima katika mikoa na vijiji mbalimbali, kinachoendelea kwa unachoelezea ni sawa na kwamba harakati za mbio za mwenge ni kusambaza ukimwi, ngono holela, ulevi, kusababisha matatizo katika familia mbalimbali, nk.
 
Ni zaidi ya vigodoro! Afadhali umewakumbusha wenye mamlaka
 
Hilo halina ubishi ni bora hata kigodoro hawatumii kodi zetu.Mwenge ni madhabahu hatari ya uovu na ushetani
 
Ni zaidi ya vigodoro! Afadhali umewakumbusha wenye mamlaka



Watasikia wakati huo ndo mwanya wao wa kudumbua kodi zetu?

Moja ya matumizi mabaya ni kununua super glue na kuitia masikioni mwao
 
Hivi kuna tofauti gani
kati ya huu mwenge wa uhuru na vigodoro?!
1.ukimwi nje nje
2.makelele uckukucha
3.condom kuzagaa na kupulizwa kama
"maputo"na kuhatarisha maisha ya watoto
4.madawa ya kulevya
5.mimba zisizotarajiwa znazoleta mauwaji ya
vichanga na ongezeko la watoto wa mitaani
6.kodi zetu znateketea KWENYE SHUGHUL ZA
MWENGE,
KWANINI USIPIGWE MARUFUKU KAMA
VIGODORO
ama kwanini viongoz wasiwe wabunifu badala
ya huo mwenge kukesha ukileta maangamizi
yote hayo na mengne mengi wasije na mbinu za
kupeleka huduma za jamii sehemu husika kama
madawati.vitanda vya mahospitalini visima na
mambo ya maendleo badala ya kukesha
wakitumia kodi zetu kwenye kilevi na
ngono,karne hii eti watu wanakimbiza
mwenge!!! UPUUZ MTUPU VIONGOZ MUWE
WABUNIFU NA MUENDE NA WAKATI SI
MTUONE MAZUZU KUTULETEA HAYO MAMBO
YA KIZAMAN ILI MSHIBISHE MATUMBO YENU
WACHACHE KWA JASHO LA WADANGANYIKA,
FUTILIA MBALI AMA REKEBISHA MFUMO!
CC:- flora msoffe

Huu ni ujima serikali inabidi ibadilike ndo maana hata katiba inabadilika kuendana wakat
 
Last edited by a moderator:
afadhali hata vigodoro maana huwa na VIBALI kutoka kwa OFISA UTAMADUNI , LAKINI MWENGE HAUNA NA WALA HAUJAWAHI KUPEWA KIBALI CHOCHOTE CHA KUENDESHA MIKESHA !
 
Hivi kuna tofauti gani kati ya huu mwenge wa uhuru na vigodoro?!

1.Ukimwi nje nje
2.Makelele uckukucha
3.Condom kuzagaa na kupulizwa kama "maputo"na kuhatarisha maisha ya watoto
4.Madawa ya kulevya
5.Mimba zisizotarajiwa znazoleta mauwaji ya vichanga na ongezeko la watoto wa mitaani
6.kodi zetu znateketea KWENYE SHUGHUL ZA MWENGE,KWANINI USIPIGWE MARUFUKU KAMA
VIGODORO.

ama kwanini viongoz wasiwe wabunifu badala ya huo mwenge kukesha ukileta maangamizi yote hayo na mengne mengi wasije na mbinu za kupeleka huduma za jamii sehemu husika kama madawati.vitanda vya mahospitalini visima na mambo ya maendleo badala ya kukesha wakitumia kodi zetu kwenye kilevi na ngono,karne hii eti watu wanakimbiza mwenge!!

UPUUZ MTUPU VIONGOZ MUWE WABUNIFU NA MUENDE NA WAKATI SI MTUONE MAZUZU KUTULETEA HAYO MAMBO YA KIZAMAN ILI MSHIBISHE MATUMBO YENU WACHACHE KWA JASHO LA WADANGANYIKA, FUTILIA MBALI AMA REKEBISHA MFUMO!

CC:- flora msoffe

KINGINE NI KWAMBA HAtUWEZI KUPATA MAENDELEO KWA KUKIMBIZA KOPO LINALOWAKA NCHI NZIMA ! NI KAMA USHIRIKINA HIVI !
 
acheni wivu + kijicho,mnataka tule wapi?tuna ndoa zaidi ya tano so tunajaribu kubuni vyanzo vya mapato vimetiki nanyi bunini vyenu.waone kwanza,tuacheni na MWENGE wetu
 
kodi za watanzania maskini zinatumiwa vibaya kusambaza maradhi ikiwa ni pamoja na virusi vya ukimwi. Huku ni kuendelea kuua watanzania maskini ukizingatia na huduma ya afya ilivyo mbaya, viongozi wetu ni mburura wanaojali matumbo yao na siyo maisha bora kwa waliowaweka madarakani. Huku songea wafanyakazi tumetangaziwa tuchangie 29,000 kwa ajili ya hawa wazinzi kukimbiza mwenge a.k.a kibatari na kusambaza ukimwi. Hivi wangechangisha hizo na kuboresha huduma za afya/elimu/maji mkoa huu umaskini si ungepungua. Hawa viongozi wetu ni maskini wa akili.
 
Watasikia wakati huo ndo mwanya wao wa kudumbua kodi zetu?

Moja ya matumizi mabaya ni kununua super glue na kuitia masikioni mwao

mkuu na wewe unalipa kodi kweli?
 
acheni wivu + kijicho,mnataka tule wapi?tuna ndoa zaidi ya tano so tunajaribu kubuni vyanzo vya mapato vimetiki nanyi bunini vyenu.waone kwanza,tuacheni na MWENGE wetu

usituletee habari za kibawacha na wewe.
 
acheni wivu + kijicho,mnataka tule wapi?tuna ndoa zaidi ya tano so tunajaribu kubuni vyanzo vya mapato vimetiki nanyi bunini vyenu.waone kwanza,tuacheni na MWENGE wetu

mbona mi nimebuni vigodoro mmevizuia? kwahiyo mi nikale wapi?
 
Back
Top Bottom