Sherehe ya kumpongeza Meya jijini Mwanza

Sherehe ya kumpongeza Meya jijini Mwanza

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Posts
8,542
Reaction score
8,293
Katika holel yaMalaika jijini Mwanza hivi sasa inaendelea sherehe ya kumpongeza meya wa jiji la Mwanza bwana Stanslaus Mabula baada ya kufunga ndoa leo mchana.

Naona mbwembwe kibao hapa, ni sherehe ya kijivuni! Namuona Salim Kikeke hapa na watu wengineo maarufu, tishaaa!!
 
Safi ngoja wale chenchi zao, mbunye tu ndio sherehe yote hio???
 
Safi ngoja wale chenchi zao, mbunye tu ndio sherehe yote hio???

Ndoa imefungwa hotelini, ryan's bay holel, saloon zilihamia pale!
 
So what's so special? Ndoa ni Ndoa tu haijalishi imehitimishwaje cha msingi ni utakaso tu. Zingine mbwembwe..........!
 
Katika holel yaMalaika jijini Mwanza hivi sasa inaendelea sherehe ya kumpongeza meya wa jiji la Mwanza bwana Stanslaus Mabula baada ya kufunga ndoa leo mchana.

Naona mbwembwe kibao hapa, ni sherehe ya kijivuni! Namuona Salim Kikeke hapa na watu wengineo maarufu, tishaaa!!

Hongera zake ila sherehe za mbwembwe hazidumu
Wewe ungerusha picha tungeamini upo malaika, au ulikutana na convoyi iloganzalla??
 
Back
Top Bottom