Sherehe ya Harusi

Sherehe ya Harusi

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
Johnny_Mad_Dog.jpg
 
watu wamechoka na maisha,
uyo mtoto mwenye traksut ya lightblue sijui kafikaje apo,au yupo ndotoni
 
Dunia uwanja wa fujo, biharusi afanana na Diamond
 
nani muoaji na muolewaji? wate ni wanamme
 
Sio harusi hiyo Mkuu Mbuzi, Ni muvi iitwayo MAN DOGG, waasi wanatumia watoto vitani huko Liberia. Hilo shela Diamond alipora tu.
 
hiyo sehemu gani Mbuzi Mzee?

Sherehe na majambia, bunduki mikononi wapi na wapi ,hiyo kiboko!
 
Last edited by a moderator:
Hapa ikitokea kutokuelewana kidogo tu wanakutoa roho chap chap
 
Back
Top Bottom