Sherehe ya Harusi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe ya Harusi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 18, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wamechoka na maisha,
    uyo mtoto mwenye traksut ya lightblue sijui kafikaje apo,au yupo ndotoni
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dunia uwanja wa fujo, biharusi afanana na Diamond
     
  4. kizoleo

    kizoleo Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseeh! umenifilisi!!
     
  5. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,520
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    hiyo itakuwa ni Liberia
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani muoaji na muolewaji? wate ni wanamme
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,716
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii kali sana
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio harusi hiyo Mkuu Mbuzi, Ni muvi iitwayo MAN DOGG, waasi wanatumia watoto vitani huko Liberia. Hilo shela Diamond alipora tu.
     
  9. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,348
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii kali aisee
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo sehemu gani Mbuzi Mzee?

    Sherehe na majambia, bunduki mikononi wapi na wapi ,hiyo kiboko!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa ikitokea kutokuelewana kidogo tu wanakutoa roho chap chap
     
Loading...