sherehe ya Harusi kuleeeee....


paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,278
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,278 198 160
uyo mwenye shera la bib harusi ni mwanamke au mwanamme ?? maana naisi macho yangu ya uzee yameanza kufifia
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Sasa ndio nini hii.....!!
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,340
Likes
853
Points
280
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,340 853 280
Hiyo ilikuwa Liberia enzi zilee za vita. Kitu ambacho kwa mtazamo wangu ndio kinakuja tokea Tanzania iwapo hatutachukua hatua juu ya kundi kubwa la vijana wasio na kazi linavyozidi ongezeka.
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
tukipata kama hawa kumi kule arusha watu wataheshimiana....
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Dah!Harusi ya hivi,wazamiaji wataisikia kwa mbali!
 

Forum statistics

Threads 1,274,223
Members 490,631
Posts 30,505,197