Shemeji yenu kachemka swali hili dogo.

Shemeji yenu kachemka swali hili dogo.

Angekujibu hiv nakupenda ee? Anamalizia nilikuwa sijui

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
bora angekuwa mkweli anichane nijue moja, halafu kwa nini achukue muda kujibu?

Amechukua miezi mingapi kukujibu?
Watu mnapenda kujichosha na maswali!!!! Natamani awe member humu aje asome jinsi usivyojiamini
 
Amechukua miezi mingapi kukujibu?
Watu mnapenda kujichosha na maswali!!!! Natamani awe member humu aje asome jinsi usivyojiamini

Ennie ukifuatilia utakuta n dk tano may b mdada wa watu alikua busy n mambo mengine kweli anapenda jipa jaka moyo
 
Hahaha mbona kakustahi sana angekwambia ukweli unge kufa kwa presha.
 
Tabu kwelikweli mtu umejibiwa halafu unasema kachemka. Hatari kuuliza maswali wakati unamajibu yake utamwacha sasa hivi
 
Mwanamke anaposema 'kujali' maana yake kumhudumia mahitaji yake kama mavazi, airtime, vipodozi na pocket money.
 
Well said ndugu kama hana ajue kapgwa changa hahahha kama anazoa ajue ndo zilizomvutia wifi yetu

maana kaja hapa anatuambia eti kachemka kujibu, maana majibu anayo yeye basi? mitihani mingine mepesi hakuna hata mtu atakayepata Div 5. kwanza swali la kawaida sana. mimi uwa namuuliza wangu wa ubani kwa nini tunagongana vizuri hivi? sikilizia majibu mazuri na matamu maana wote mwaona mchezo, ila hilo swali lake yebo yebo.
 
maana kaja hapa anatuambia eti kachemka kujibu, maana majibu anayo yeye basi? mitihani mingine mepesi hakuna hata mtu atakayepata Div 5. kwanza swali la kawaida sana. mimi uwa namuuliza wangu wa ubani kwa nini tunagongana vizuri hivi? sikilizia majibu mazuri na matamu maana wote mwaona mchezo, ila hilo swali lake yebo yebo.

Sema ww kaka, kama angekua hapendwi had leo angekua n yy anafanya nn?? Yani kuna maswal mengine hua ya kipuuzi sana bora huyo kamjibu ngekua mm hata kujbu nisingemjibu
 
Amechukua miezi mingapi kukujibu?
Watu mnapenda kujichosha na maswali!!!! Natamani awe member humu aje asome jinsi usivyojiamini

hata akiwa member akasoma si nakataa tu siyo mimi.
 
Amechukua miezi mingapi kukujibu?
Watu mnapenda kujichosha na maswali!!!! Natamani awe member humu aje asome jinsi usivyojiamini

A beautiful woman without the word of God in her spirit is actually a housing of a devil!
 
Sema ww kaka, kama angekua hapendwi had leo angekua n yy anafanya nn?? Yani kuna maswal mengine hua ya kipuuzi sana bora huyo kamjibu ngekua mm hata kujbu nisingemjibu

nikuulize usijibu?? hiyo si sawa na kutangaza fita mula.
 
Angesema nakupenda ulivyo maana hatufanani kabisa, hvyo angekuwa kapatia....oya wazee wa kuomba picha ombeni picha.
 
Back
Top Bottom