shemeji simuelewi

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,373
2,000
shemeji analalamika simpigii simu na anataka kuniona me nipo busy na ishu zangu kwani lazima nifanye anavyotaka yeye si mpaka niamue mwishowe uvumilivu utanishinda!
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,366
2,000
Huenda anakutafuta akuahitakie anavyofanyiwa na rafiki yako, wala si vinginevyo
 

aymatu

JF-Expert Member
May 23, 2014
2,041
2,000
Hahaha chezea dhemu kula kuku mpaka
Vifaranga :screwy::eek::thumbdown:
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,024
2,000
ChaUkawa, unatutatiza kidogo hebu tuambie, wewe ni mwanaume au mwanamke?Maelezo yako hayajitoshelezi. Ila kimsingi ni dhambi unapaswa kumpinga shetani kwa nguvu zako na akili zako zote!
 

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
May 3, 2011
5,345
2,000
Game over
 

Attachments

  • 1401077605575.jpg
    File size
    75.1 KB
    Views
    78

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom