Shemeji Ryaro, Uko wapi Ryaro??? .

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
2,660
1,225
Ni maneno kutoka kwa Mwavita, msichana niliyemfahamu kupitia na rafiki yake Fet ambaye ni girl frind wangu. Nilimjibu nipo kazini,habari za siku niliendelea kumjulia khali? Ni nzuri tu sisi huku baridi ndio kari sana alisema. Pole sana nilimjibu Mwavita, asante alijibu na kuongezea kwamba pole yangu bila msaada ni kazi bure. Fet hajambo nilimulizia Mwavita, yeye alijibu hana taarifa na Fet na kwa wakati huo hakujua alikokuwa. Ryaro nikulize swali? Kwani Fet anakupatia nini nisichoweza kukupa mimi, alisistiza Mwavita kwa sauti ya upole. Mpaka hapo nikiwa mtu mzima niligundua Mwavita alikuwa anamaanisha nini na alikuwa anataka nini kwa wakati huo toka kwangu. Niliogopa sana maana Mwavita alijua kabisa kuwa Fet ni girl frind wangu , na mimi nilijua kabisa Mwavita ni girlfriend wa rafiki yangu FreK. Kwa Kifupi Mwavita ni shoga wa Fet na Frek ni rafiki yangu na tunajuana kwa kila kitu. Nimekuwa nikikosa amani ya moyoni kwa jinsi ninayokumiss Ryaro, tuwapo wote wanne siku zote uwa naomba tubadirishane, mimi Mwavita niwe na wewe Ryaro na Fet awe na Frek….Ngoja nikafanya assignment nitaendela nikikuta like zenu…
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom