sheikh rashid athibitisha SOKOINE KACHUKULIWA MSUKULE


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
hakika jumapili kwenye kanisa la ufufuo na uzima ilikuwa siiku ya furaha na ajabu,...miujiza mingi ilitokea watu walifunguliwa
shtuko lililowashangaza watu ni pale yule sheikh rashid alieamua kumpokea yesu hivi karibuni na kuitwa matayo ametangaza rasmi walitumika kumchkua marehemu sokoine na hivi anavyoongea sokoine anaamini ipo siku atarudi ,...amesema katk kumchukua msukule walileetewa tarifa na kiongozi mmoja na kuhaidiwa baadhi ya mambo mazuri ....uku akisikitika amesema anahuzunika sana kwa walichokifanya ila ni amri ilioletwa ikwaambia wakuu wa tatu wa nchi kipindi hicho wanaitaji kijana asiwepo tena....machozi yalianza kuwatoka watu huku wakisikitaka......
Hakkika mungu alieniokoa ipo siku atamrudisha sokoine
nawaakikishia hata sheikh yahya aatakuwa wa kwanza kuja hapa kumkiri yesu watanzania mungu ameamua kubadili ulimwengu

sifa kwa yesu
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
mmmh hii ya Kweli???
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,705
Likes
27,682
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,705 27,682 280
Japo mimi ni Mkristu, na naamini katika Yesu kuwa ni kweli ndio yeye ndio Njia, Kweli na Uzima, ila kuna baadhi ya walokole wako kwenye wokovu kwa insanity, they are sane!, huyu sheikh ni mmoja wao!.

Tatizi la insanity kwa jina la Yesu, jamaa pia ana hypnotic powers, hivyo kuanzia wachungaji hadi waumini, wanajikuta wako hypnotised na kuamini kila ushuhuda hata toka kwa mtu mwenye insanity, hivyo anaongea mambo ya mind sugestibility na waumini kwenye hali ya trench, wanaishia kuamini ushuhuda kama huo.

Bwana Asifiwe!.
 
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
227
Likes
7
Points
35
paesulta

paesulta

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
227 7 35
....nafikiri swala zima la misukule is merely stupid...!hawa wahubiri sikui ndo inakuwaje na kinachosikitisha zaidi ni kuwa tunawaamini na mara zote wanakuwa na wafuasi wengi tu.kweli wajinga ndo waliwao.......
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
upuuuuuuzi!!! I dare say so openly!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Unategemea kitu tangible toka Sheikh?
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Kuna mambo mengi ya msingi ya kujadili/ kuhabarishana...katika karne ya 21 wana JF kweli tuwe na thread ya kujadili MISUKULE.....Ujinga kiasi gani huuu!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
....nafikiri swala zima la misukule is merely stupid...!hawa wahubiri sikui ndo inakuwaje na kinachosikitisha zaidi ni kuwa tunawaamini na mara zote wanakuwa na wafuasi wengi tu.kweli wajinga ndo waliwao.......
It is their bargaining chip ya kupata sadaka nyingi....wajiulize huyo rashid kwa nini asimrudishe sokoine? Na kama amejifanya katubu dhambi hiyo hajasamehewa anatakiwa aseme yote yaliyotokea wakati wa sokoine maana ni yeye mwenyewe kalianzisha, na aseme huo msukule uko wapi na amrudishe.

HUU UPUUZI WAO UNAKERA SANA!!!!!!
IPO SIKU WATASEMA HATA NYERERE, KARUME, KAWAWA WALICHUKULIWA MSUKULE
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
Inasikitisha sana kama imefikia hatua ya waumini kuamini kitu ambacho hata mtoto mdogo hawezi kuamini.
 
Mesh2lover

Mesh2lover

Member
Joined
Dec 4, 2008
Messages
65
Likes
0
Points
13
Mesh2lover

Mesh2lover

Member
Joined Dec 4, 2008
65 0 13
Cheap stupid lies... why did JF allow this to be published??? waste of time and money...
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
... ametangaza rasmi walitumika kumchkua marehemu sokoine ....
Huu si ni ushahidi wa kutosha kumfunga huyu shehe?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Hii kali ..mmh!
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,779
Likes
924
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,779 924 280
Ha ha kama watu waliamini siku ya mwisho imefika na wakakubali wajichome moto na kibwetere, mi sishangai hawa wanaoamini story za misukule, tatizo kubwa la watu nikupenda kuamini haraka bila hata kuhoji hasa linapokuja swala ra kiroho na mitume au wachungaji wao, huwa hawaulizi hata kuhoji mioyoni mwao wenyewe wanasema ni dhambi, ukimhoji mtumishi unaambiwa unapingana na roho wa mungu yaaani huwa naona huruma na wenyewe huwa wananionea huruma duh
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Ujinga kama huu sishangai kuzungunziwa kanisani, huko watu wanaamini vitu kama hivi na ndio maana huu so called sheikh kaamia huko kanisani kwa sababu wajinga ndio waliwao

Misikintini vitu na watu kama hawa hawana-place, sasa mambo yenu na ujinga kama huu usruhusiwe jf, hii ni sehemu ya ma think tank, mambo ya sheikh rashidi pelekeni hukohuko kwenye club za mashoga kwa wafuasi mbumbumbu, wavivu wa kufikiri wanaoamini kila kitu wanapofumba macho! Oh noooooooooooooooo!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Haya ni matunda mengine ya uhuru unapotumika vibaya... binafsi ningesema huyu jamaa achukuliwe hatua za kutaka kuvuruga amani kwani anagombanisha familia ya marehemu, jamhuri na viongozi wengine, let alone sisi watanzania tuliompenda sokoine!!!

Nadhani uchawi kwetu ni kosa (kwa sheria za tanzania), if so then serikali isikalie kimya haya mambo kwani tunapanda mbegu hatarishi sana na ku-justify yale ya kuua albino, kuchuna ngozi nk. kwa namna moja au nyingine

Ombi langu ni kwamba sisi wanaJF tu-ignore upupu huo na kuomba sheria zisimamie baadhi ya kauli

Jana pia Clouds FM kwenye njia panda walikuwa wanamhoji mtu aliyekua akizungumzia mambo ya ushirikina, tiba asilia nk. nadhani tuwe tunaandaa hizi topics vizuri ili kuzuia promotion ya imani za giza katika maisha yetu
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
Jamani hizo ni mbinu za kutufanya watanzania tusijadili mambo muhimu ya taifa na kufuatilia mambo ,kwahiyo wanazusha vitu vya kutufanya buzy, kama sokoine kachukuliwa msukule,vyama vipya vya siasa, kukatwa kwa umeme, ili wananchi wasifuatilie BUNGE LINAVYOENDELEA , na kuhoji miswada dhahifu ya serikali , na uwajibikaji wa mawaziri kama masha na sophia simba,

JAMANI TENDENI HAKI KWA JAMII
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
Ujinga kama huu sishangai kuzungunziwa kanisani, huko watu wanaamini vitu kama hivi na ndio maana huu so called sheikh kaamia huko kanisani kwa sababu wajinga ndio waliwao

Misikintini vitu na watu kama hawa hawana-place, sasa mambo yenu na ujinga kama huu usruhusiwe jf, hii ni sehemu ya ma think tank, mambo ya sheikh rashidi pelekeni hukohuko kwenye club za mashoga kwa wafuasi mbumbumbu, wavivu wa kufikiri wanaoamini kila kitu wanapofumba macho! Oh noooooooooooooooo!
.wajinga ndio waliwao
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
.wajinga ndio waliwao

Sasa jamani let say sisi sio wajinga haya!!
Naomba uweke uwelevu wetu japo mmoja tu kisha ntakubali sisi sio wajinga..... msikalie ubishi tu wakati ukweli unaonyesha na dalili zote za ujinga zipo look at uuuu!!

Sasa kama mtu kadhibitisha kuwa fulani kachukuliwa miskule alafu mtu mwenye upeo mdogo bila hata kuchunguza,kudadisi anakomaa tu! ka! anan`gonda(halija) pasi na sababu yeye abisha tuuuu! ilimradi kupinga tuu basi kwavile ajapendezwa na mada basi yeye apinge tuu,

naomba tukuwe jamani mnapotosha maana ya ma great thinkers maana nimeona mnabisha bila kufikilia wala kuhoji na kama ningekuwa mimi mleta maada nisinge waambia hata chanzo mnapenda tu msikie habari nzuri nzuri tuuu!!.

Ati!! wengine hawashangai kuona mambo hayo yakiongewa makanisani
ndio hutakiwi ushangae!!!!! Naamini kabisa wewe Bull hauna helim kuhusu deen kama huyo Sheikh aliegundua kweli maana ni mwenye kutambua hakutaka kufuata mkumbo kaamua kuchunguza na kisha kufuata kweli.

Changamoto ipo ila siwalaumu nyinyi!!!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mmh huyu naye anatafuta cheap popurality!
 

Forum statistics

Threads 1,215,663
Members 463,364
Posts 28,556,194