Sheikh Kipoozeo na sifa za mwanamke mzuri

Sheikh Kipoozeo na sifa za mwanamke mzuri

The activist

Senior Member
Joined
Aug 9, 2014
Posts
113
Reaction score
67
Habari za muda wana jamvi,

Wengi tunamfahamu sheikh huyu maarufu na mwenye kutoa mawaidha ya kuvutia. Alipokua kwenye kipindi cha Take One Clouds TV ametusaidia kujua tafsiri ya mwanamke mzuri.

Mwanamke mzuri ni yule ambaye;
1. Ukimtizama unafurahi nafsini mwako.
2. Ukiwa naye unapata raha.
3. Anaweza kukutunzia amana zako (sio mtu wa kugawa gawa).

Sifa za mwanamke mzuri;
1. Awe hodari jikoni.
2. Mtundu mtundu chumbani.
3. Awe na lugha tamu hata akiwa na hasira.

Nini maoni yako?

Je una mke mzuri au wewe ni mke mzuri?
 
Sheikh yupo vema sana katika "ilm" ya ndoa na mahusiano. Anaelezea kwa njia fulani ya futahi lakini inshaallah ujumbe unafika. Nami mume bora.
 
mkiwa faraghani awe malaya - (afanye yale yote ambayo tunahisi hufanywa nao)....note kwako tuu...
 
Uislam uko genuine sana katika swala la ndoa na mahusiano. Napenda mafundisho yake.
 
Back
Top Bottom