Sheikh Khalifa khamis anatumika na organelles


U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,787
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,787 280
Habari zenu wana jf!!
Hivi siku za karibuni ameibuka mtu mmoja ( Khalifa Khamisi). Mtu huyu anamtuhumu rais magufuri kwa udini hakuishia hapo tu akaenda mbali zaidi akatoa na evidence ambayo ukifatilia kwa umakini utagundua huyu mtu hayuko peke ake Bali Ni kundi la watu ila huyu amewekwa kama msemaji.

je Ni kweli waislamu wanamtumia khalifa Khamisi kufikisha Ujumbe kwa rahisi? khalifa Khamisi Ni muumini wa dhehebu la shia au Irani wanamtumia huyu mtu kama agent wao? ikiwa Ni kweli waislamu wameona wanaonewa kwa nini mzungumzaji ambaye anaweka data Ni mmoja tu yaani Khamisi khalifa?

Ndani ya Tanzania kwa sasa the Islamic foundation ndo taasisi kubwa na yenye watu wengi lkn kwa nini wao hawalisemi hili?
uislamu Ni amani!! tuilinde amani yetu..
Tanzania Ni nchi ya amani
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,594
Likes
1,648
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,594 1,648 280
Anatafuta kupelekwa na Escort hadi Morogoro gerezani huyoo
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479