Sheikh Ilunga akamatwa Tabora, aachiwa


Status
Not open for further replies.
S

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
211
Likes
19
Points
35
S

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
211 19 35
Yule sheikh maarufu wa jijini Mwanza, Sheikh Ilunga Kapungu aliyekuwa akitafutwa kwa tuhuma za uchochezi jana mchana alitiwa mbaroni mjini Tabora na kuachiwa saa mbili usiku jana hiyo hiyo na kutakiwa akajisalimishe kituo kikuu cha polisi jijini Mwanza. sheikh Ilunga alikuwa anatafutwa kwa takriban miezi sita na jeshi la polisi nchini kwa mujibu wa maelezo yake anasema alikuwa nchini India kwa matibabu ya figo na kisukari na amerejea nchini siku chache zilizopita.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Nani amkamate nani?
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Yule sheikh maarufu wa jijini Mwanza, Sheikh Ilunga Kapungu aliyekuwa akitafutwa kwa tuhuma za uchochezi jana mchana alitiwa mbaroni mjini Tabora na kuachiwa saa mbili usiku jana hiyo hiyo na kutakiwa akajisalimishe kituo kikuu cha polisi jijini Mwanza. sheikh Ilunga alikuwa anatafutwa kwa takriban miezi sita na jeshi la polisi nchini kwa mujibu wa maelezo yake anasema alikuwa nchini India kwa matibabu ya figo na kisukari na amerejea nchini siku chache zilizopita.
Bora angetangulia kwa israeli, mdini mkubwa!
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Yule sheikh maarufu wa jijini Mwanza, Sheikh Ilunga Kapungu aliyekuwa akitafutwa kwa tuhuma za uchochezi jana mchana alitiwa mbaroni mjini Tabora na kuachiwa saa mbili usiku jana hiyo hiyo na kutakiwa akajisalimishe kituo kikuu cha polisi jijini Mwanza. sheikh Ilunga alikuwa anatafutwa kwa takriban miezi sita na jeshi la polisi nchini kwa mujibu wa maelezo yake anasema alikuwa nchini India kwa matibabu ya figo na kisukari na amerejea nchini siku chache zilizopita.
Angewahi tu kwa israeli akatubu!
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Yule sheikh maarufu wa jijini Mwanza, Sheikh Ilunga Kapungu aliyekuwa akitafutwa kwa tuhuma za uchochezi jana mchana alitiwa mbaroni mjini Tabora na kuachiwa saa mbili usiku jana hiyo hiyo na kutakiwa akajisalimishe kituo kikuu cha polisi jijini Mwanza. sheikh Ilunga alikuwa anatafutwa kwa takriban miezi sita na jeshi la polisi nchini kwa mujibu wa maelezo yake anasema alikuwa nchini India kwa matibabu ya figo na kisukari na amerejea nchini siku chache zilizopita.
Ilunga ndio kitu gani hebu fafanua tafadhali.
 
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
1,387
Likes
20
Points
135
don-oba

don-oba

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
1,387 20 135
Ilunga yule anayeabudu majini?
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,544
Likes
1,466
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,544 1,466 280
Toka india alipitia dubai na ana mahela ya project ya wakereketwa wa kiarabu. Polisi gani wa tz anaweza kumkamata kiukweli mtu mwenye mahela.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Hilo shekhe huni nalijua....hivi majuzi lilipinduliwa kwenye wadhifa wake huko msikitini
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,822
Likes
403
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,822 403 180
Shehe Ilunga is alive only because it is illegal to kill him.
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Mimi ni Mwislam lakini jamaa zangu wengi ni wakristo, tena wema sana. Kusema kweli sipendi hata kidogo huu uhuni unaofanywa dhidi ya wakristo.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Yule sheikh maarufu wa jijini Mwanza, Sheikh Ilunga Kapungu aliyekuwa akitafutwa kwa tuhuma za uchochezi jana mchana alitiwa mbaroni mjini Tabora na kuachiwa saa mbili usiku jana hiyo hiyo na kutakiwa akajisalimishe kituo kikuu cha polisi jijini Mwanza. sheikh Ilunga alikuwa anatafutwa kwa takriban miezi sita na jeshi la polisi nchini kwa mujibu wa maelezo yake anasema alikuwa nchini India kwa matibabu ya figo na kisukari na amerejea nchini siku chache zilizopita.
Huyu atakuwa anakula nao magamba
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829