Shehe Hassan Illunga Kapungu amepinduliwa katika Utawala wake!!!!!!

Shehe Hassan Illunga Kapungu amepinduliwa katika Utawala wake!!!!!!

Huu ni ushenzi wa liserikali letu. Mbona viongozi wa kikristo wakiwa india serikali haigharamii. Serikali ya ccm ni ya kiislam kwani hata mufti anatembelea gari la serikali. Watawezaje kumkamata ilunga?
 
Hivi mapinduzi kwenye misikiti yameararishwa kwenye quran?
 
Taarifa kutoka Mwanza zinaonyesha kuwa Shehe Hassani Illunga Kampunga amepinduliwa katika Vikao vilivyofanyika Mwezi wa Kumi mwaka huu wakati yeye yupo katika matibabu India.

Waliofanya mapinduzi hayo ni Kamati kuu ya taasisi ya Thakibu ambayo alikuwa anaiongoza huku sababu ya mapinduzi hayo ikiwa ni ubabe na ubadhirifu wa mali za taasisis.
Baada ya kurejea nchini mwanzoni mwa Nov 2013, Shehe Illunga aliitwa na kusomewa mashitaka hayo na kupinduliwa.
Tarehe 24/11/2013 Shehe Illunga alikwenda kuwahutubia waumini kwa maana ya kuwaaga jambo lililopingwa na waliomtoa lakini akalkazimisha na alifanya hivyo kwa kuwaponda waliompindua huku akisema kuwa wanatumiwa.
Baada ya kumaliza hotuba hiyo aliruhusui maswali lakini zilitokea vurugu kubwa na watu kupigana.

Katika kuhitimisha hotuba yake Illunga alisema kuwa anajitoa Thakibu lakini atabaki kuwa menaja wa miradi na kamwe hataacha harakati.

NB:
Kupinduliwa kwa Illunga kumekuja sikuchache baada ya Shehe Ally Basalehe wa Msikiti wa Idrisa kupinduliwa septemba mwaka huu ,akiwa hija baada ya kupelekwa Hija na serikali.
Ikumbukwe kuwa Illunga naye amepinduliwa wakati amepelekwa India na serikali kutibiwa!
Hoja kubwa ni kwamba Serikali kupitia Jeshi la Polisi walikuwa wanamtafuta Shehe Iliunga kwa Kuchochea UDINI lakini cha kushangaza Mkono wa pili wa serikali hiyohiyo ulimpeleka India kwa Matibabu na amerejea huku Polisi wakiwa Kimya.

Kufuatia uchochezi wa Illunga makanisa yamechomwa moto na wameuawa viongozi wa dini ya Kikiristo na IGP ameongezewa mda!

Habari hii umeisoma, umeaiona au umeambiwa nawe ukatuletea kama ilivyo. Fika hatua uote kitu ulicho na uhakka sio habari za kusikia, kuhisi na kuambiwa. Sheikh Ilunga ni kweli kajitoa thaqib hiyo iko wazi na kawahutubia waislam wa thaqibu. hizo zingine hizo za kutibiwa india na serikali na chumvi nyingi unaweza kututolea ushahidi?
 
Wakuu, nashangazwa na baadhi yetu kumshambulia mleta habari. Mnasahau JF ndipo chemichemi ya habari? Kosa gani amelifanya; kuleta habari ni kosa?

Kumbukeni kuwa Mjumbe hauwawi.

Kaleta habari kimfumo. Angetia habari kama alivyo ona au kuhakiki sio aongeze mambo yake. Lakni pia ni mchochezi inatakiwa nae awe mtuhumiwa, ana ushahidi wa ilunga kutibiwa na serikali?
 
Mleta uzi,huna uwezo wa kufikiri na wachangiaji wengi wanachangia kwa udini.hivi igp kuongezewa muda na makanisa kuchomwa mahusiano yako wapi? Yule ambrose alierusha bomu pale olasiti arusha alitumwa ma ilunga? Kwa taarifa yako wote wanaomchukia ilunga ni wamafiki pamoja na wewe,sababu tu anasema ukweli.kwani ilunga anaposema serikali inawapa makanisa mabilioni ya pesa kupitia mou,huo ni uchochezi? Kama unaishi dar wiki 2 zilizopita kulikua na mahubiri pale mwenge stand,wachungaji wameuta sana uislamu,na unapajua pale mwenge kituo cha polisi kiko karibu lakini waislamu wamekaa kimyaa,sasa ngoja wakipanda jukwaani.ytasikia malalamiko toka upande wa pili.
 
Mleta uzi,huna uwezo wa kufikiri na wachangiaji wengi wanachangia kwa udini.hivi igp kuongezewa muda na makanisa kuchomwa mahusiano yako wapi? Yule ambrose alierusha bomu pale olasiti arusha alitumwa ma ilunga? Kwa taarifa yako wote wanaomchukia ilunga ni wamafiki pamoja na wewe,sababu tu anasema ukweli.kwani ilunga anaposema serikali inawapa makanisa mabilioni ya pesa kupitia mou,huo ni uchochezi? Kama unaishi dar wiki 2 zilizopita kulikua na mahubiri pale mwenge stand,wachungaji wameuta sana uislamu,na unapajua pale mwenge kituo cha polisi kiko karibu lakini waislamu wamekaa kimyaa,sasa ngoja wakipanda jukwaani.ytasikia malalamiko toka upande wa pili.

Ayaaaa!!!hasara hasara unaakili andunje mama yangu heh hivi wewe buku7 bila shaka pumba uliyomwaga toshaaaaaa !!!!!!!
 
Aisee Ilunga aliyepelekea mauaji ya mapadri na tindikali huko z'bar kumbe serikali ndio inamtibu!???

hakika JK analea ugaidi.

Halafu kwa unafiki wao wanakwenda kwenye mazishi ya mwanamapinduzi Madiba na kuhuzunika!!
 
wewe uliyeleta mada hii bila shaka c mtu mzuri,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,km mwislam basi tumia hekma ktk mambo yko km uislam unavyofundisha,,km kafiri ckulaumu ni kawaida yenu

nadhani mambo yote hayo serikari inayajua undani wake na ndio maana wamemwacha awe huru
 
Mtu kafukuzwa anasema kapinduliwa. Halafu hii habari inakera sana. Wengi tulidhani huyo gaidi kawa mkimbizi kumbe yuko nchini analindwa na dola baada ya kumpatia matibabu. Ilunga anatakiwa kuwa jela kama sheikh ponda. Kanda zake za uchochezi wa kidini na kukashifu imani za wengine zinaendelea kusambaza sumu katika jamii na ni ushahidi wa kutosha kumfunga jela. Serikali sikivu ya ccm inasubiri nini zaidi au mpaka yatokee ya westgate.

Serikali sikivu ndio kwanza INAMTIBU! Ndio kusema wanamlea
 
Mod tafadhali ondoa Uzi huu kwasababu mwisho wake siomzuri .Tunakemea udini hivyo Uzi ufutwe haraka kwani bila hivyo tutarejea Kule tulikotoka kwenye mambo ya kuchinja.
 
Mod tafadhali ondoa Uzi huu kwasababu mwisho wake siomzuri .Tunakemea udini hivyo Uzi ufutwe haraka kwani bila hivyo tutarejea Kule tulikotoka kwenye mambo ya kuchinja.

Aondoe ili iweje.. au ndio kutetea ugaidi
 
Habari hii umeisoma, umeaiona au umeambiwa nawe ukatuletea kama ilivyo. Fika hatua uote kitu ulicho na uhakka sio habari za kusikia, kuhisi na kuambiwa. Sheikh Ilunga ni kweli kajitoa thaqib hiyo iko wazi na kawahutubia waislam wa thaqibu. hizo zingine hizo za kutibiwa india na serikali na chumvi nyingi unaweza kututolea ushahidi?

CD ipo na inauzwa misikitini fanya utafiti usiwe mjinga!!
 
wewe uliyeleta mada hii bila shaka c mtu mzuri,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,km mwislam basi tumia hekma ktk mambo yko km uislam unavyofundisha,,km kafiri ckulaumu ni kawaida yenu
Kwa taarifa yako Shehe Illunga amekamatwa Tabora kwa Uchochezi baada ya taarifa hii luingia hapa jf
 
Mleta uzi,huna uwezo wa kufikiri na wachangiaji wengi wanachangia kwa udini.hivi igp kuongezewa muda na makanisa kuchomwa mahusiano yako wapi? Yule ambrose alierusha bomu pale olasiti arusha alitumwa ma ilunga? Kwa taarifa yako wote wanaomchukia ilunga ni wamafiki pamoja na wewe,sababu tu anasema ukweli.kwani ilunga anaposema serikali inawapa makanisa mabilioni ya pesa kupitia mou,huo ni uchochezi? Kama unaishi dar wiki 2 zilizopita kulikua na mahubiri pale mwenge stand,wachungaji wameuta sana uislamu,na unapajua pale mwenge kituo cha polisi kiko karibu lakini waislamu wamekaa kimyaa,sasa ngoja wakipanda jukwaani.ytasikia malalamiko toka upande wa pili.
Wewe upo msikiti gani ??
Vurugu zimetokea na CD imetoka harafu unatoa povu hapa??
 
Huu ni ushenzi wa liserikali letu. Mbona viongozi wa kikristo wakiwa india serikali haigharamii. Serikali ya ccm ni ya kiislam kwani hata mufti anatembelea gari la serikali. Watawezaje kumkamata ilunga?

Naomba kukuuliza ewee kamanda mtiifu, ile ngao ya taifa pale mlangoni / getini kurasini St benedict fathers imewekwa kwa ajili gani?

Kabla ya kupanua mdomo na kuandika, Think x 3!
 
Huyu jamaa kumbe kasharudi na yuko uraiani anakula Bata! Are you sure Serikali ndiyo imegharamia matibabu yake huyu mbulura mchochezi?

si iliripotiwa anatafutwa kwa uchochezi baada ya ile video yake ya kuhamaishwa watu kuchinjana?
 
Taarifa kutoka Mwanza zinaonyesha kuwa Shehe Hassani Illunga Kampunga amepinduliwa katika Vikao vilivyofanyika Mwezi wa Kumi mwaka huu wakati yeye yupo katika matibabu India.

Waliofanya mapinduzi hayo ni Kamati kuu ya taasisi ya Thakibu ambayo alikuwa anaiongoza huku sababu ya mapinduzi hayo ikiwa ni ubabe na ubadhirifu wa mali za taasisis.
Baada ya kurejea nchini mwanzoni mwa Nov 2013, Shehe Illunga aliitwa na kusomewa mashitaka hayo na kupinduliwa.
Tarehe 24/11/2013 Shehe Illunga alikwenda kuwahutubia waumini kwa maana ya kuwaaga jambo lililopingwa na waliomtoa lakini akalkazimisha na alifanya hivyo kwa kuwaponda waliompindua huku akisema kuwa wanatumiwa.
Baada ya kumaliza hotuba hiyo aliruhusui maswali lakini zilitokea vurugu kubwa na watu kupigana.

Katika kuhitimisha hotuba yake Illunga alisema kuwa anajitoa Thakibu lakini atabaki kuwa menaja wa miradi na kamwe hataacha harakati.

NB:
Kupinduliwa kwa Illunga kumekuja sikuchache baada ya Shehe Ally Basalehe wa Msikiti wa Idrisa kupinduliwa septemba mwaka huu ,akiwa hija baada ya kupelekwa Hija na serikali.
Ikumbukwe kuwa Illunga naye amepinduliwa wakati amepelekwa India na serikali kutibiwa!
Hoja kubwa ni kwamba Serikali kupitia Jeshi la Polisi walikuwa wanamtafuta Shehe Iliunga kwa Kuchochea UDINI lakini cha kushangaza Mkono wa pili wa serikali hiyohiyo ulimpeleka India kwa Matibabu na amerejea huku Polisi wakiwa Kimya.

Kufuatia uchochezi wa Illunga makanisa yamechomwa moto na wameuawa viongozi wa dini ya Kikiristo na IGP ameongezewa mda!

Acha kuongea pumba wewe Sh Ilunga hajatibiwa na serikali

Nafsi yako imejawa na chuki kubwa juu ya Waislam
 
Hata Hija serikali inawapeleka?
 
Back
Top Bottom