Sharo na majuto......!


Status
Not open for further replies.
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Kuna ukweli gani kati ya mzee majuto na sharo? Kuna sehemu nimesikia ya kwamba zaidi ya kuigiza pamoja king majuto na sharo wana mahusiano ya karibu(baba na mwana). Pia nilikwisha wai kusikia alikuwa anaigiza pamoja na mkewe. Je kunaukweli gani alafu ukizingatia majuto kwao tanga na sharo mauti yamemkuta akielekea tanga kwao?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Yanaibuka baada ya kifo chake?? atathibitishaje sasa!?
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Yanaibuka baada ya kifo chake?? atathibitishaje sasa!?
yeyote mwenye data hata kama wewe unazo si mbaya ukituweka wazi na sisi tuweze pata chochote.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,429
Likes
31,657
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,429 31,657 280
na mimi nimeshawahi kusikia kuwa sharo ni mtoto wa mzee majuto
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,168
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,168 773 280
Sijaelewa bado..
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,852
Likes
351
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,852 351 180
mtoa mada huna hoja ya msingi.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,535
Likes
1,415
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,535 1,415 280
hata mi nishackia kitambo kuwa ni last born wa majuto
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Sasa atajibu vipi jambo lisilo na msingi !?
nashukuru pia na wewe kuengezeka kunikosoa pasipo kunipatia majibu yenye kueleweka. Lakini mkubwa tambua hii ni tetesi 2,pia inategemea ikuingie ama isikuingie,kama ukunielewa ama imekuingia lazima utaniponda kwavile umezoe kwani ndio mchezo wako.
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,439
Likes
1,232
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,439 1,232 280
Mi naona wanafanana sana. Ukiamgalia vizuri macho yao na midomo yao naona kuna unasaba.
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
33
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
huu uzi uliwahi kuwekwa hapa na wakakanusha kuwa hakuna undugu wowote.... ila sikumbuki ni uzi gani?
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Mi naona wanafanana sana. Ukiamgalia vizuri macho yao na midomo yao naona kuna unasaba.
pamoja na kufanana nilikwisha msikia akisema ana watoto wake pia wanafuata nyao zake,lakini sijawai kumsikia akiwataja ama kumsema flani ndio mwanangu ingawa alithibitisha kunabadhi ya watoto wake wamekwisha anza fani anayofanya yeye na wapo kwenye soko la sana.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,333
Likes
10,451
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,333 10,451 280
mtu akishakufa utasikia mengi,mfano hili
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
pia inawezekana lakini tuthibitishie ili tufahamu zipi kapi na zipi chenga.
Nimewahi kumsikia Mzee Majuto akihojiwa na kipindi cha Ben & Mai TBC1, alikuwa na wanae 3 wa kiume. Huyo Sharo hakuwepo na zaidi akasema hakuna hata mmoja ambaye karithi kipaji chake zaidi ya mmoja tu ambaye ni muongozaji wa filamu.
 
Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
232
Likes
9
Points
35
Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined Apr 1, 2011
232 9 35
Lakini alishawahi kueleza katika kipindi kimoja cha TV kuwa siyo kweli ila wanatoka eneo moja Tanga.
 
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
357
Likes
2
Points
35
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
357 2 35
ukishajua je! hili litatusaidia nini????
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,956
Members 475,774
Posts 29,307,815