share with us


Mwanakwetu, Mungu akupe nini kama sio gunia la chawa aisee! LOL!!
 
Mwanakwetu, Mungu akupe nini kama sio gunia la chawa aisee! LOL!!
Hahahaha,umeona eeee,
Wala sitaki kingine nimeridhika mie,
Kilichobaki ni kuomba uzima,afya nje na maisha marefu lol!
 
Jamani me mwenzenu nywele zangu,zipo natural hazina dawa wala chemical yoyote,ila ni laini sana na zaidi ni ndefu kweli kweli na nyingi mno na zina afya tele,ikumbukwe me mtanzania wa babu na mababu,ni mambo tu ya uumbaji wa MUNGU....:eyebrows:
 
Every single part of my body is adorable,i thank GOD for that. Iam proud kwa kweli....Otherwise,my eyes are mind blowing..!
Kama hayo hapo chini...:A S 465::A S 465:


..
 
Every single part of my body is adorable,i thank GOD for that. Iam proud kwa kweli....Otherwise,my eyes are mind blowing..!
Kama hayo hapo chini...:A S 465::A S 465:


..

Kha! Watu kwa kujifagilia, weka picha yako halisi ili tuyaone.
 
Jamani me mwenzenu nywele zangu,zipo natural hazina dawa wala chemical yoyote,ila ni laini sana na zaidi ni ndefu kweli kweli na nyingi mno na zina afya tele,ikumbukwe me mtanzania wa babu na mababu,ni mambo tu ya uumbaji wa MUNGU....:eyebrows:
mmh hongera mama, jivunie ulichonacho.
mawigi kwako hayana nafasi huh..... big up. mshukuru mungu daima.
 
Every single part of my body is adorable,i thank GOD for that. Iam proud kwa kweli....Otherwise,my eyes are mind blowing..!
Kama hayo hapo chini...:A S 465::A S 465:


..

hakika haya macho ni mazuriii hongera dada. macho yanaita haya mmh.
 
Waketu salama?
Hebu tuambie bwana ulimbwende wako lol!

Mie mzima kabisa mwanakwetu!! Lol......mi nakapenda haka kaenglish figure kangu, for hakanipi complications kabisa hata kanga moja tu napata nguo! Hahahahah......
 
Kha! Watu kwa kujifagilia, weka picha yako halisi ili tuyaone.

mmh jaman itakuwa amefanana nae 2 macho hayo, lkn ww mbona umejisifia unajua mambo ye2 na ha2na prove hapa 2mekukubalia 2 ivyo ivyo.
 
Mie mzima kabisa mwanakwetu!! Lol......mi nakapenda haka kaenglish figure kangu, for hakanipi complications kabisa hata kanga moja tu napata nguo! Hahahahah......

hongera kwa io figure nzuriii mamie.
 
namshukuru Mungu kwa kuniumba vizuri, naupenda mwili wangu wote.
 
yani sina maneno ya kuelezea uumbaji wa mungu kwangu, mana kila nikijitazama kwenye kioo nasema kweli wew mungu ni mwema, na nikiweka swaga zangu basi ndo kabisa nanyanyua mikono juu kumshukuru mungu kwa hilo.
 
Mi mshamba mambo ya ngono ya humu yamenishinda..
 
yani sina maneno ya kuelezea uumbaji wa mungu kwangu, mana kila nikijitazama kwenye kioo nasema kweli wew mungu ni mwema, na nikiweka swaga zangu basi ndo kabisa nanyanyua mikono juu kumshukuru mungu kwa hilo.
big up sister kwa kuumbwa vyema.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…