Wanaume wengi wananunua.Wanawake wengi wanauza
Aisee inaonekana we ni mzoefu wa kununuaMI nmeshanunua na nimegundua zile short time hazna raha kabsa kwan ukchelewa kdogo dem anaanza kukuuliza umaliz?,ila kati ya mademu wote wauza papuchi wa bar wako poa sana huwa wanatoa mzigo bila mizengwe yaan n kama unavokuwa na mkeo/dem wako shida yao kumpata ni mpaka bar itakapo fungwa au wateja kupungua
pole[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]nipeni pole...nimenusurika kukamatwa ugoni...nmeambulia kuteguka mguu kwa sabb ya kutoka nduki..
kiukweli nmekoma hii tqbia ya kutembeq na wake za watu.....nikipoa vizuri ntafungua uzi nieleze mkasa wote.....
Lipia tangazonatamani kujaribu kuuza ila sijui wateja wanapatikanaga wapi... (one of my fantasy)
BUYERS AND SELLERS = FREE MARKETWanaume wengi wananunua.
utaweza maana kwa wahaya manzese,temeke,buguruni ni 3000 bao 1natamani kujaribu kuuza ila sijui wateja wanapatikanaga wapi... (one of my fantasy)
Manzese sehem gan mkuuutaweza maana kwa wahaya manzese,temeke,buguruni ni 3000 bao 1
Umesahau kimboka buguruni napo ni buku 3utaweza maana kwa wahaya manzese,temeke,buguruni ni 3000 bao 1
duuuh, hahaaa sasa kwa siku itabidi wateja zaidi ya 10 ili kutosheleza mahitaji! mmh hii ngumu.utaweza maana kwa wahaya manzese,temeke,buguruni ni 3000 bao 1
mkuu hapo huwa napita pindi nnapotoka job kuna vitoto vya under 20 navionaga road vimetanda aiseeUmesahau kimboka buguruni napo ni buku 3