Shangazi Naomba taiti yako. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shangazi Naomba taiti yako.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Feb 26, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Daah huu wimbo wa jamuhuri jazz band unaniacha hoi sana hata nikiutafakari cpati maana yake.
    Shangazi naomba taiti yako,
    Nijipare nipende niende dance,
    Sijui kesho ntarudi na mwenge ooh!
    Shangazi naomba mabutu yako,
    Nijipare nipendez niende dance,
    Sijui kesho ntarudi na mwenge ooh,*2
    NB:NAOMBA UWE MAALUMU KWA JEMBE LANGU DENA AMSI.nimekukumbuka sana ingawa ni cku ya pili leo.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jembe lako mpini?
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kokudo hii bendi ipo hapahapa bongo?
     
Loading...