Shame on United States of America

Shame on United States of America

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Posts
4,373
Reaction score
6,087
Aibu kubwa kwa serikali ya Marekani kuwa na double standards kwenye masuala ya haki za binadamu.

Ikumbukwe baada ya shirika la ujasusi la Marekani kutoa ripoti rasmi kuwa mwana mfalme wa Saudi Arabia amehusika kwenye mauuaji ya kinyama mwandishi wa habari Khashoghi katika ubalozi wa Marekani huko Turkey lakini cha ajabu hakuna hatua zozote serikali hiyo imechukua.

Hii vikwazo dhidi ya Tanzania ni dalili wazi kuwa ni vita vya kiuchumi dhidi ya serikali ya awamu ya tano.

Hao wanaojiita wanaharakati wanaoshinda kwenye Twitter kuandika mabaya kuhusu Tanzania ni hao hao waliokuwa wakinufaika na Ufisadi mkubwa uliokuwa ukifanyika hapa nchini.

Serikali ya awamu ya tano iendelee kuwatumikia wananchi wake bila kujali kelele za hao wasiyoitakia mema Tanzania.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa Tz ina nini hadi waanzishe na sisi vita ya kiuchumi (shame on you) misaada inatoka kwao, $500 Jpm anazo lilia zinatoka huko kwao
Washindwe kuanzisha vita ya kiuchumi na China waje kuanzisha na wewe, wakihitaji si watatubandika kirusi cha Ebola uchumi uzorote.
Angalia huko china wanapambanishwa na Corona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe unafikiria serikali ya awamu ya tano kupitia upya mikataba ya madini na gesi hawa wamarekani walifurahia ?
Sasa Tz ina nini hadi waanzishe na sisi vita ya kiuchumi (shame on you) misaada inatoka kwao, $500 Jpm anazo lilia zinatoka huko kwao
Washindwe kuanzia vita ya kiuchumi na China waje kuanzisha na wewe, wakihitaji si watatubandika kirusi cha Ebola uchumi uzorote.
Angalia huko china wanapambanishwa na Corona.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aibu kubwa kwa serikali ya Marekani kuwa na double standards kwenye masuala ya haki za binadamu. Ikumbukwe baada ya shirika la ujasusi la Marekani kutoa ripoti rasmi kuwa mwana mfalme wa Saudi Arabia amehusika kwenye mauuaji ya kinyama mwandishi wa habari Khashoghi katika ubalozi wa Marekani huko Turkey lakini cha ajabu hakuna hatua zozote serikali hiyo imechukua. Hii vikwazo dhidi ya Tanzania ni dalili wazi kuwa ni vita vya kiuchumi dhidi ya serikali ya awamu ya tano. Hao wanaojiita wanaharakati wanaoshinda kwenye Tweeter kuandika mabaya kuhusu Tanzania ni hao hao waliokuwa wakinufaika na Ufisadi mkubwa uliokuwa ukifanyika hapa nchini.
Serikali ya awamu ya tano iendelee kuwatumikia wananchi wake bila kujali kelele za hao wasiyoitakia mema Tanzania.
Mod please hiyo article usiunganishe popote kwani lazima tuambie ukweli hawa wamarekani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Aibu kubwa kwa serikali ya Marekani kuwa na double standards kwenye masuala ya haki za binadamu. Ikumbukwe baada ya shirika la ujasusi la Marekani kutoa ripoti rasmi kuwa mwana mfalme wa Saudi Arabia amehusika kwenye mauuaji ya kinyama mwandishi wa habari Khashoghi katika ubalozi wa Marekani huko Turkey lakini cha ajabu hakuna hatua zozote serikali hiyo imechukua. Hii vikwazo dhidi ya Tanzania ni dalili wazi kuwa ni vita vya kiuchumi dhidi ya serikali ya awamu ya tano. Hao wanaojiita wanaharakati wanaoshinda kwenye Tweeter kuandika mabaya kuhusu Tanzania ni hao hao waliokuwa wakinufaika na Ufisadi mkubwa uliokuwa ukifanyika hapa nchini.
Serikali ya awamu ya tano iendelee kuwatumikia wananchi wake bila kujali kelele za hao wasiyoitakia mema Tanzania.
Mod please hiyo article usiunganishe popote kwani lazima tuambie ukweli hawa wamarekani.

Sent using Jamii Forums mobile app

HIVI MLETA UZI UNAJUA MAANA YA NENO "DOUBLE STANDARD "? AMA UNA ANDIKA TU? JAMANI MSIPENDE KUTUMIA MANENO YA ENGLISH KAMA HAMJUI MAANA YAKE. SASA NIKUULIZE... HAPO HIYO DOUBLE STANDARD UNA YOISEMA IKO WAPI? TANZANIA INA WAJINGA WENGI SANA. UKOME KUTUMIA MANENO YA ENGLISH USIYO YAELEWA!
 
Sasa Tz ina nini hadi waanzishe na sisi vita ya kiuchumi (shame on you) misaada inatoka kwao, $500 Jpm anazo lilia zinatoka huko kwao
Washindwe kuanzisha vita ya kiuchumi na China waje kuanzisha na wewe, wakihitaji si watatubandika kirusi cha Ebola uchumi uzorote.
Angalia huko china wanapambanishwa na Corona.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mjinga tu kwani dola 500 milioni tunapewa na usa au benki ya dunia? Halafu sio bure tunakopa. Tunajua watumbuliwa ndio wanafurahia na mtatumbuka kwelikweli nchi ikisonga mbele.
 
HIVI MLETA UZI UNAJUA MAANA YA NENO "DOUBLE STANDARD "? AMA UNA ANDIKA TU? JAMANI MSIPENDE KUTUMIA MANENO YA ENGLISH KAMA HAMJUI MAANA YAKE. SASA NIKUULIZE... HAPO HIYO DOUBLE STANDARD UNA YOISEMA IKO WAPI? TANZANIA INA WAJINGA WENGI SANA. UKOME KUTUMIA MANENO YA ENGLISH USIYO YAELEWA!

Mkuu muwie radhi hii lugha ni janga kila kona 🤣🤣🤣🤣🤣
 
Screenshot_20200201-082731.jpeg


Unforgetable
 
Aibu kubwa kwa serikali ya Marekani kuwa na double standards kwenye masuala ya haki za binadamu. Ikumbukwe baada ya shirika la ujasusi la Marekani kutoa ripoti rasmi kuwa mwana mfalme wa Saudi Arabia amehusika kwenye mauuaji ya kinyama mwandishi wa habari Khashoghi katika ubalozi wa Marekani huko Turkey lakini cha ajabu hakuna hatua zozote serikali hiyo imechukua. Hii vikwazo dhidi ya Tanzania ni dalili wazi kuwa ni vita vya kiuchumi dhidi ya serikali ya awamu ya tano. Hao wanaojiita wanaharakati wanaoshinda kwenye Tweeter kuandika mabaya kuhusu Tanzania ni hao hao waliokuwa wakinufaika na Ufisadi mkubwa uliokuwa ukifanyika hapa nchini.
Serikali ya awamu ya tano iendelee kuwatumikia wananchi wake bila kujali kelele za hao wasiyoitakia mema Tanzania.
Mod please hiyo article usiunganishe popote kwani lazima tuambie ukweli hawa wamarekani.

Sent using Jamii Forums mobile app

Shida yenu vijana mihemko mingi, hamfuatilii mambo vyema mkayaweka kwenye mizani ipasavyo mkasimama kama raia, hamjui siasa wala diplomasia!

Matokeo yake Marekani itawaburuza na serikali yenu itawaburuza sababu wanajua hamjui kitu!
 
Hao jamaa wana uchungu zaidi na mashoga kuwa harassed.

Kagame kafanya makubwa na ya kutisha tena ushahidi upo mezani lakini anadunda tu.

Ikitolewa warranty ya kutakiwa na The Heague ndo tutajua uhalifu wake ni upi labda.
 
Mjinga tu kwani dola 500 milioni tunapewa na usa au benki ya dunia? Halafu sio bure tunakopa. Tunajua watummuliwa ndio wanafurahia na mtatumbuka kwelikweli nchi ikisonga mbele.

Ndiyo ufahamu wa vijana tunaotegemea waipeleke nchi kwenye level nyingine! 😂😂😂😂
 
HIVI MLETA UZI UNAJUA MAANA YA NENO "DOUBLE STANDARD "? AMA UNA ANDIKA TU? JAMANI MSIPENDE KUTUMIA MANENO YA ENGLISH KAMA HAMJUI MAANA YAKE. SASA NIKUULIZE... HAPO HIYO DOUBLE STANDARD UNA YOISEMA IKO WAPI? TANZANIA INA a tWAJINGA WENGI SANA. UKOME anzania amKUTUMIA MANENO YA ENGLISH USIYO YAELEWA!/QUOTE


Akome nini mjinga wewe. Kwa nini marekani waitetee saudia kwa kumuua mwandishi anayekosoa serikali tena ndani ya ubalozi wao na huku kuiandama tanzania baada ya kusimama kidete kuhusu madini yake. Kumwekea makonda zuio kwa uzushi tu waliyowatuma vibaraka wao ni mwanzo tu wa kusakamwa tanzania. Hiyo ndio double standard na usijidai unajua sana kingereza wakati uko kaputi.
 
Mjinga tu kwani dola 500 milioni tunapewa na usa au benki ya dunia? Halafu sio bure tunakopa. Tunajua watummuliwa ndio wanafurahia na mtatumbuka kwelikweli nchi ikisonga mbele.
We ni mpuuzi hiyo World bank ni nani founder wake...!
Kama hujui kitu kaa tulia WB ni US chini ya familia ya rockerfell

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mjinga tu kwani dola 500 milioni tunapewa na usa au benki ya dunia? Halafu sio bure tunakopa. Tunajua watummuliwa ndio wanafurahia na mtatumbuka kwelikweli nchi ikisonga mbele.
Kakope CRDB au NMB.

WB ni haohao mabeberu mnaowananga hapa kila siku.

Kama nyie matajiri mbona mnalilia huo msaada?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aibu kubwa kwa serikali ya Marekani kuwa na double standards kwenye masuala ya haki za binadamu. Ikumbukwe baada ya shirika la ujasusi la Marekani kutoa ripoti rasmi kuwa mwana mfalme wa Saudi Arabia amehusika kwenye mauuaji ya kinyama mwandishi wa habari Khashoghi katika ubalozi wa Marekani huko Turkey lakini cha ajabu hakuna hatua zozote serikali hiyo imechukua. Hii vikwazo dhidi ya Tanzania ni dalili wazi kuwa ni vita vya kiuchumi dhidi ya serikali ya awamu ya tano. Hao wanaojiita wanaharakati wanaoshinda kwenye Tweeter kuandika mabaya kuhusu Tanzania ni hao hao waliokuwa wakinufaika na Ufisadi mkubwa uliokuwa ukifanyika hapa nchini.
Serikali ya awamu ya tano iendelee kuwatumikia wananchi wake bila kujali kelele za hao wasiyoitakia mema Tanzania.
Mod please hiyo article usiunganishe popote kwani lazima tuambie ukweli hawa wamarekani.

Sent using Jamii Forums mobile app

Mabeberu washindwe na hila zao.

Tanzania tuwakeee vikwazo hao mabeberu wa USA vya kiuchumi. Marufuku USA kufanya biashara na sisi na tusiwauzie Tanzanite yetu
 
Wewe ndio mjinga no 1 sera za wamarekani huwa ni kuangalia masuala ya kiuchumi tu lakini sio haki za binadamu. Hiyo ndio maana ya double standard Rais wa Misri ameua mpaka Rais aliyechaguliwa kidemokrasia nchini humo mbona hawekewi vikwazo
HIVI MLETA UZI UNAJUA MAANA YA NENO "DOUBLE STANDARD "? AMA UNA ANDIKA TU? JAMANI MSIPENDE KUTUMIA MANENO YA ENGLISH KAMA HAMJUI MAANA YAKE. SASA NIKUULIZE... HAPO HIYO DOUBLE STANDARD UNA YOISEMA IKO WAPI? TANZANIA INA WAJINGA WENGI SANA. UKOME KUTUMIA MANENO YA ENGLISH USIYO YAELEWA!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mjinga tu kwani dola 500 milioni tunapewa na usa au benki ya dunia? Halafu sio bure tunakopa. Tunajua watumbuliwa ndio wanafurahia na mtatumbuka kwelikweli nchi ikisonga mbele.
Ungesema wanapewa dola milioni 500 sio tunapewa,unapewa wewe na nani,eti tunakopa wewe hazikuhusu hata kidogo hizo hela,maskini mna shida sana kichwani,ukikopa hata 1000 kuirudisha ni shida halafu unaongelea $500M
 
  • Kicheko
Reactions: rr4
Back
Top Bottom