Shamba linauzwa lipo Mlandizi-Kibaha

ngogo

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
359
150
Shamba lipo Mlandizi, Bagamoyo road, shamba lina mikorosho, minazi na miembe, lina ukubwa wa ekari 15, gari linafika mpaka shamba lipo karibu na makazi ya watu mawasiliano 0717000990/0764434673 au majutongozi@gmail.com
 

ngogo

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
359
150
Shamba hilo lipo Mlandizi barabara ya Bagamoyo, lina ukubwa wa hekari 15 lina mikorosho na minazi lipo jirani na makazi ya watu, gari linafika mpaka shamba, bei maelewano, wasiliana nami: 0717000990/ 0764434673 au majutongozi@gmail.com
 

Rich Dad

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
737
195
Watu wanahitaji kujua bei kabla ya kupoteza vocha zao kukupigia, au mtu akikubip we ndo utapiga kwa kuwa una shida ya pesa?
 

Nicas Mtei

Verified Member
Dec 21, 2010
11,559
1,250
Shamba hilo lipo Mlandizi barabara ya Bagamoyo, lina ukubwa wa hekari 15 lina mikorosho na minazi lipo jirani na makazi ya watu, gari linafika mpaka shamba, bei maelewano, wasiliana nami: 0717000990/ 0764434673 au majutongozi@gmail.com

Maeneo gani? Dawasa,? kwa Kanesa? Miswe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom