Shamba linauzwa lipo kibah, mlandizi.


N

ngogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
359
Points
0
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
359 0
Shamba hilo lipo MLANDIZI Bagamoyo road, hekari 15 kila hekari ni Tsh 2,000,000/ lina mikorosho, miembe na minazi kwa maelezo zaidi piga 0717000990 au 0764434673 au majutongozi@gmail.com
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Mlandizi bagamoyo road???? wapi huko jamani...Taja jina la kijiji..
 
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
561
Points
0
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
561 0
Usikute na langu la kule miswe mbona mleta maada haji kutoa ufafanuzi hata wapi mlandizi bagamoyo road ni parefu ni wapi hasa vikuruti, miswe,mihande.
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Mimi nahitaji heka 100 iwe barabarani...maeneo kibaha hadi mlandizi fasta fasta nitafueni kwa number hii 0713935738
 
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
359
Points
0
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
359 0
Na picha zao kabisa tena coloured, ukirudi mirembe nitakutumia picha zao.
 

Forum statistics

Threads 1,284,334
Members 494,038
Posts 30,821,457
Top