Shamba linauzwa iringa

Shamba linauzwa iringa

slick

Member
Joined
Feb 13, 2014
Posts
23
Reaction score
0
Kwa wote wanaotaka shamba kwa ajili ya kilimo cha miti au mazao tofauti.. Ninauza shamba la ekari 589,
*Mto usiokauka umepita katikati ya shamba,
*Barabara nzuri mpaka shambani pia km 50 kutoka iringa mjini mpaka shambani.
Kwa mawasiliano: 0718 835 549
 
Unauza eneo lote au unaweza mkatia mtu kipande kwa kadri ya mahitaji take?
 
Kwa wote wanaotaka shamba kwa ajili ya kilimo cha miti au mazao tofauti.. Ninauza shamba la ekari 589,
*Mto usiokauka umepita katikati ya shamba,
*Barabara nzuri mpaka shambani pia km 50 kutoka iringa mjini mpaka shambani.
Kwa mawasiliano: 0718 835 549

Km 50 toka Iringa mjini kufuata njia ipi? Ya dom,mby,Dar,Kilolo,kalenga. Fafanua tafadhari.
 
Nauza shamba lote, Siuzi kwa ekari
*Bei ni 400 mill
*Barabara inayoelekea mbeya upande wa kulia.
*Lina hati kubwa.
 
Kuna uwezekano wa watu kujiunga katika kikundi ambao wanaaminiana wakachanga mtaji na kununua pamoja, arafu baada ya hapo wakagawana.
 
Nauza shamba lote, Siuzi kwa ekari
*Bei ni 400 mill
*Barabara inayoelekea mbeya upande wa kulia.
*Lina hati kubwa.
Mbona unatoa maelezo kama hulijui shamba lilipo, je lipo Tanangozi,Ihemi,Ifunda,Rungemba au Kiponzero,au Kaning`ombe, tupe location kabisa, hata kama lipo Mgama au Mawambala sema tu.
 
Kuna mahindi ambayo uvunaji wake unaendelea, Ni ekari 100 tu zilizokua zimelimwa mahindi, Ekari 70 nafanya kilimo cha umwagiriaji cha mboga mboga na matunda
 
that sounds like 750,000 kwa ekari!. bei fair ila kibongo bongo bado. ndio per capita ya mbongo hiyo ujue.
 
that sounds like 750,000 kwa ekari!. bei fair ila kibongo bongo bado. ndio per capita ya mbongo hiyo ujue.

Unachosema ni kweli kabisa lakini pia ardhi inapanda thamani kila kukicha..
 
Pia ukijumlisha unaweza fanya kilimo cha umwagiriaji mwaka mzima bila ya kusimama.
 
that sounds like 750,000 kwa ekari!. bei fair ila kibongo bongo bado. ndio per capita ya mbongo hiyo ujue.

no bro ni arround 68,000/- per acre! sio 750,000/- ths wil giv you 4bil
 
no bro ni arround 68,000/- per acre! sio 750,000/- ths wil giv you 4bil

Red Giant yuko karibu na usahihi.
Bei ya Jamaa ni 400 Mil, siyo 40 Mil....

Hata hivyo hiyo bei iko juu sana bado..
 
Last edited by a moderator:
red giant yuko karibu na usahihi.
Bei ya jamaa ni 400 mil, siyo 40 mil....

Hata hivyo hiyo bei iko juu sana bado..

kwa shamba lenye hati kubwa bado ni bei nafuu...YAANI SAWA NA BASI MOJA KUBWA JIPYA VERY CHEAP:A S wink:
 
Kwa alie serious anahitaji shamba anipm tufanye mazungumzo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom