Shamba linalofaa kupanda Miti ya mbao na matunda linauzwa

Shamba linalofaa kupanda Miti ya mbao na matunda linauzwa

Joined
Sep 15, 2016
Posts
16
Reaction score
17
Zipo eka 100
Bei ni tsh 100000 kila eka
Shamba linapatikana tarafa ya lupembe mkoani Njombe
Kwa mawasiliano zaidi nipigie 0764426929 au 0655726929
Linafaa kupandwa Miti ya mbao,matunda aina ya parachichi ,viazi mviringo n,k
 
Zipo eka 100
Bei ni tsh 100000 kila eka
Shamba linapatikana tarafa ya lupembe mkoani Njombe
Kwa mawasiliano zaidi nipigie 0764426929 au 0655726929
Linafaa kupandwa Miti ya mbao,matunda aina ya parachichi ,viazi mviringo n,k
nitakutafuta mkuu
 
Back
Top Bottom