Sex for grades

Gitarijosenga

JF-Expert Member
Aug 3, 2019
277
250
Ama wabongo wanaziita degree za chupi ,ni tatizo LA Africa tu ama wenzetu wazungu bado li awasumbua,kama umeangalia documentary ya BBC kuhusu tatizo hili Africa ,inaonesha shida ni kubwa sana kwa walimu wetu mavyuoni ,
Nina maswali yafuatayo
1.Je umewah kukutana na Lisa cha degree za chupi chuoni?
2.Waandishi wetu wanakwamba wapi na investigative journalism na Ku expose vitu kama hivi ?
 

Gitarijosenga

JF-Expert Member
Aug 3, 2019
277
250
Hamna cha uhain ,Serikal ni sikivu ukipambana na rushwa hakuna atake kushtak ,waandishi wetu vi.laza tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom