Itug
Senior Member
- Mar 19, 2011
- 198
- 73
Kama uko Arusha, Songea au Moshi napenda kukushirikisha wazo la huduma na upate. Inbox.
Ni wazo la kimkakati sio pesa za bure, sio betting wala sio upatu. Usije na mawazo hayo! Kwa waliosoma computer science diploma, bachelor au zaidi TU!
Naona wengi hawaelewi maekezo! Sipokei tena msg kuhusu hili!
Ni wazo la kimkakati sio pesa za bure, sio betting wala sio upatu. Usije na mawazo hayo! Kwa waliosoma computer science diploma, bachelor au zaidi TU!
Naona wengi hawaelewi maekezo! Sipokei tena msg kuhusu hili!