Serious kichwa kinaniuma, shemeji yangu ana mimba yangu

Serious kichwa kinaniuma, shemeji yangu ana mimba yangu

..Mtoto ni matokeo Ya dhambi mlioifanya awali ya uzinzi kwa mtazamo wangu kwa ujasiri ule ule mliokuwa nao mkiwa mnfanya kwichikwichi kamtoeni huyo mtoto vivyo Ivyo,that kid is a disgrace
 
Habari zenu wapendwa,

Hakika jana haikuwa siku nzuri kwangu,kama mnavojua nilishasema kwamba nina watoto watatu wa mama tofauti, kuna Travis, Sean na Moureen. Sasa iko hivi, ni kwa muda mrefu nimekuwa na mahusiano ya kimapenzi na mdogo wa mama Moureen, tumekuwa kwenye mahusiano ya siri sana na mkumbuke mama Moureen ndie yule niliyembikiri kisha baadae akanizalia mtoto na nishasema sitamuoa kwasababu ya mdomo na gubu lake, basi kuna siku mimi na mdogo wa mama Moureen tulikuwa tunachat Whatsapp.

Kwa bahati mbaya mama Moureen alikuja akaona zile conversations zote za mapenzi na ndipo akagundua ya kwamba natoka na mdogo ake, kwa kweli aliniuliza na aliumia sana na nilishindwa kujitetea wala kubisha zaidi tu ya kuomba msamaha, ila mahusiano na mdogo wake hayakuisha, tumeendelea kimyakimya na kwa siri sana.

Sasa jana mtoto kaniambia siku zake za period zimepitiliza, harafu anatapika na anachagua misosi, nikaogopa, tumeenda hospital flani ya binafsi kupima mimba kwa kweli ni kwamba huyu binti ni mjamzito yaani jana nzima kichwa kinanigonga balaa, sijui hata nifanye nini, maana sina raha kabisa na huyu binti anashinda analia kutwa kwao ila hajawaambia anacholia ni nini.

Naogopa itakuwa ni aibu kwenye familia yangu na kwa jamii pia kutoa naogopa mana sijawahi kumtoa yeyote yule na naogopa asije akafa ila pia ni dhambi, sielewi hata nifanye nini, nahisi kukonda siku mbili tu, kila nikiwaza mwili unashtuka maana hili jambo linaninyima amani sana.

..................kaka juvenile davis,...............nianze kwa kukupa pole ya hiyo mimba na pia kwa kichwa kuuma...................pole sana kaka...................nakushauri kwanza usi panic,..................huo ndiyo uanaume,....................fasta nenda Marie Stopes,tafuta daktari mpe issue atakusaidia...........................hakikisha kuwa una muandaa binti ki saikolojia kwa maana ya ushauri nasaha,...................hilo ni tatizo dogo kama utawahi na kushirikiana na huyo binti,...................................Marie Stopes wana msaada wa haraka na salama,..................................Usiogope mkuu,.............hili swala linawezekana,......................................ukihitaji msaada zaidi basi usisite kuwasiliana Pole sana
 
..................kaka juvenile davis,...............nianze kwa kukupa pole ya hiyo mimba na pia kwa kichwa kuuma...................pole sana kaka...................nakushauri kwanza usi panic,..................huo ndiyo uanaume,....................fasta nenda Marie Stopes,tafuta daktari mpe issue atakusaidia...........................hakikisha kuwa una muandaa binti ki saikolojia kwa maana ya ushauri nasaha,...................hilo ni tatizo dogo kama utawahi na kushirikiana na huyo binti,...................................Marie Stopes wana msaada wa haraka na salama,..................................Usiogope mkuu,.............hili swala linawezekana,......................................ukihitaji msaada zaidi basi usisite kuwasiliana Pole sana
Mkuu msaada wowote sihitaji kwa sasa.alishajifungua tangu 28 December
 
Bila shaka we ni mwanamke,maana mwanaume haongei hivo
..ndugu tunakusitiri tu lakini wee ni mpumbav u can't *** ur shemeji alaf ukatuletea matatizo sisi huku,Men Clean there shit discreetly women ask Men to do their thinkin' sasa vividly sijui nani mwanamke btn me and u kwa haraka haraka
 
Habari zenu wapendwa,

Hakika jana haikuwa siku nzuri kwangu,kama mnavojua nilishasema kwamba nina watoto watatu wa mama tofauti, kuna Travis, Sean na Moureen. Sasa iko hivi, ni kwa muda mrefu nimekuwa na mahusiano ya kimapenzi na mdogo wa mama Moureen, tumekuwa kwenye mahusiano ya siri sana na mkumbuke mama Moureen ndie yule niliyembikiri kisha baadae akanizalia mtoto na nishasema sitamuoa kwasababu ya mdomo na gubu lake, basi kuna siku mimi na mdogo wa mama Moureen tulikuwa tunachat Whatsapp.

Kwa bahati mbaya mama Moureen alikuja akaona zile conversations zote za mapenzi na ndipo akagundua ya kwamba natoka na mdogo ake, kwa kweli aliniuliza na aliumia sana na nilishindwa kujitetea wala kubisha zaidi tu ya kuomba msamaha, ila mahusiano na mdogo wake hayakuisha, tumeendelea kimyakimya na kwa siri sana.

Sasa jana mtoto kaniambia siku zake za period zimepitiliza, harafu anatapika na anachagua misosi, nikaogopa, tumeenda hospital flani ya binafsi kupima mimba kwa kweli ni kwamba huyu binti ni mjamzito yaani jana nzima kichwa kinanigonga balaa, sijui hata nifanye nini, maana sina raha kabisa na huyu binti anashinda analia kutwa kwao ila hajawaambia anacholia ni nini.

Naogopa itakuwa ni aibu kwenye familia yangu na kwa jamii pia kutoa naogopa mana sijawahi kumtoa yeyote yule na naogopa asije akafa ila pia ni dhambi, sielewi hata nifanye nini, nahisi kukonda siku mbili tu, kila nikiwaza mwili unashtuka maana hili jambo linaninyima amani sana.
hahah !!! Hiyo ndo inaitwa mshahara wa dhambi...Hatimae ya sirin sasa kweupeeeee.
 
Kweli tunahitaji kuombewa watoto Wa kiume kama uanaume mwenyewe ndo huu maombezi yanahitajika
 
hilo sio tatizo.. nasubiri ujaribu kuitoa afe.... hapo ndo utajua maharage mboga au futari...!
 
Habari zenu wapendwa,

Hakika jana haikuwa siku nzuri kwangu,kama mnavojua nilishasema kwamba nina watoto watatu wa mama tofauti, kuna Travis, Sean na Moureen. Sasa iko hivi, ni kwa muda mrefu nimekuwa na mahusiano ya kimapenzi na mdogo wa mama Moureen, tumekuwa kwenye mahusiano ya siri sana na mkumbuke mama Moureen ndie yule niliyembikiri kisha baadae akanizalia mtoto na nishasema sitamuoa kwasababu ya mdomo na gubu lake, basi kuna siku mimi na mdogo wa mama Moureen tulikuwa tunachat Whatsapp.

Kwa bahati mbaya mama Moureen alikuja akaona zile conversations zote za mapenzi na ndipo akagundua ya kwamba natoka na mdogo ake, kwa kweli aliniuliza na aliumia sana na nilishindwa kujitetea wala kubisha zaidi tu ya kuomba msamaha, ila mahusiano na mdogo wake hayakuisha, tumeendelea kimyakimya na kwa siri sana.

Sasa jana mtoto kaniambia siku zake za period zimepitiliza, harafu anatapika na anachagua misosi, nikaogopa, tumeenda hospital flani ya binafsi kupima mimba kwa kweli ni kwamba huyu binti ni mjamzito yaani jana nzima kichwa kinanigonga balaa, sijui hata nifanye nini, maana sina raha kabisa na huyu binti anashinda analia kutwa kwao ila hajawaambia anacholia ni nini.

Naogopa itakuwa ni aibu kwenye familia yangu na kwa jamii pia kutoa naogopa mana sijawahi kumtoa yeyote yule na naogopa asije akafa ila pia ni dhambi, sielewi hata nifanye nini, nahisi kukonda siku mbili tu, kila nikiwaza mwili unashtuka maana hili jambo linaninyima amani sana.
Njoo fasta PM nikuuzie dawa za kutoa
 
Back
Top Bottom