Serikali yautambua rasmi uchawi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yautambua rasmi uchawi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida,serikali ya mkoa wa Pwani imetoa ruhusa kwa jopo la waganga wa kienyeji kupita nyumba hadi nyumba kusaka uchawi kwa nia ya kuutoa.Jopo hilo la waganga ambalo sasa lipo Mtaa wa Visiga Kati,Kata ya Visiga,Tarafa ya Mlandizi wilayani Kibaha linamiliki barua inayobariki shughuli zao.Juhudi zangu za kuipata nakala ya barua hiyo ambayo hatahivyo nilifanikiwa kuisoma,hazikufanikiwa.

    Kwa mujibu wa Katiba na sheria za nchi hii,Serikali haiutambui uchawi.Hapa pametokea nini?
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanajamvi ile sheria ya uchawi bado ipo???(Cap 18 R.E. 2002)
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wanatesa sana raia waache wadeal nao tuu!
    Uko ndo visiga kwa mzee Panga la shaba?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,290
    Likes Received: 1,648
    Trophy Points: 280
    govt under ccm mbunge wa korogwe mchawi,rais anapotoka bagamoyo ajira kuu ya wananchi wake ni uchawi,babu samunge etc
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kama wabunge wenyewe wachawi na rais analindwa na wachawi tutegemee nini?
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ipo mazee,
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,114
    Likes Received: 1,372
    Trophy Points: 280
    Serikali ilikubali rasmi uchawi pale kiongozi mkuu wa nchi alipokubali kupewa ulinzi na mchawi mkuu wa Africa Mashariki na Kati Mare..........btw hivi ule ulinzi mkulu bado anao?
     
  8. D

    DOMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Toka lini shetani akamuondoa shetani mwenzie?
     
Loading...