Serikali yapendekeza kodi kwenye ving'amuzi

Serikali yapendekeza kodi kwenye ving'amuzi

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,052
Reaction score
285,653
Kuwa wa kwanza kufahamu kwamba Waziri wa Fedha Mwigulu Nchemba, leo akiwasilisha Bajeti ya serikali ya 2022/2023 Bungeni, amependekeza kuongezwa chanzo kipya cha Mapato, ambacho ni VING'AMUZI VYA TV .

Waziri ameomba kodi hiyo ya ving'amuzi iwe kati ya Shilingi elfu moja na elfu tatu kwa mwezi .

Toa Maoni yako.
 
Nilichogundua tunamuonea bure Mwigulu, kuna watu wapo nyuma ya hizi kodi na tozo ili kuendesha nchi.
Wakati vyanzo vya uhakika kama bandari, madini,, Bahari na misitu havizungumziwi kwa msisitizo sababu ni zimefanywa mali za watu binafsi.
Mwigulu yupo kama pazia tu, hana nguvu, na hawawezi weka mtu wao achafuke sababu wanayoyafanya ni udhalimu na uchafu.
 
Back
Top Bottom