Serikali yaishukia bodi ya TTCL, yaitaka kupambana kiushindani

Serikali yaishukia bodi ya TTCL, yaitaka kupambana kiushindani

Ttcl wahuni tu...tumeunganisha internet ya ofisini kwa ttcl yaan iko slow ka kobe...kama hawatabadilika tunawatema
 
KUWAPATA WATUMIAJI WA DATA WENGI NI RAHIS FUNGUA PORT AMBAYO UNAJUA VPN NYINGI INAWEZA KU ACCESS KUPITIA HIYO PORT FREE DATA WATU MTAAN WATAAMBIANA KUNA LOOP HOLE WATU WATAJAZA UNAACHA WAZOEE THEN UNAFUNGA UNATOA OFFER USIKU SAA SITA USIKU BURE MPAKA ASUBUHI.UNAWEKA KIFURUSHI KWA JERO 500MB TARGET YAKAO WATU WA FACEBOOK WHATSUP INSTA NA KWA BUKU UNAPATA I.2 GB WALE WA KUSTREAM MPIRA ONLINE MOVIES SASA HAWA WOTE HAWA WAKITAKA KUSHUSHA DOWNLOAD ZENYE GB KUBWA WANAKUTANA USIKU SAA 6 BUREE SO U PAY LESS U GET MORE
 
Wanaleta mzaha sana TTCL
Mfumo wao wa wafanyakazi bado sio poa. Wanaleta utani wao wa zamani. Waitishe interview kila mkoa kwa ajili ya staff-teamleaders. Eti makao makuu ndio wanawaletea wafanyakazi mikoani. Soko la mawasiliano halihitaji vyeti sana. Ubunifu zaidi. Waache waendelee kuajili watoto wa mjomba watafurahi. Na kwa sasahivi walikuwa wanatakiwa waweke busy 2G na 3G kutokana na mazingira yalivyo. Wasome mchezo kama miaka 2hivi. Who tayari 4G. Watafurahi. Magu kila siku target yake itakuwa fukuza na kuweka. Pole Tanzani
 
Wakitaka TTCL wataweza, ila tatizo waondowe yale ya kufanya kazi kwa mazoea, uhakika wa mshahara hata kama kuna hasara, washindane kweli kweli siyo lelemama..
 
Unajaza wazee wasiokua na nyuma wala mbele kwenye shirika la simu linalotakiwa kuendeshwa kisasa halafu unategemea maendeleo? Wazee wenyewe hao wanajua kupiga na kupokea simu tu ata kuandika text hawawezi.
 
Et 0.3 Billion,

Kwan umeambiwa ukisema million mia tatu tutacheka kwamba ni ndogo?
Au unataka tu kuonekana na wewe umetaja mabilioni
 
Back
Top Bottom