Serikali ya Mseto yanukia

Serikali ya Mseto yanukia

Niwasalimu kwa jina la JMT..

Kuna dalili na kelele za watu hususani wapinzani uchwara kutaka Serikali ya Mseto kwa visingizio vya eti kuponya Nchi na kuleta maridhiano..

Binafsi siungi mkono kwa sababu hakuna hicho wanachosema mgawanyiko hapa Nchini. Hizi ni mbinu za wapinzani kutafuta asali na Wala sio kuwatumikia Wananchi.

Pia Serikali ya Mseto inasimamia nini zaidi ya migogoro na kutunishiana misuli? Tukatae huu uhuni.👇

View attachment 2273988
Kutounga mkono kwako hakubadilishi kitu.

matamshi hayo wameyasema makada wa ccm ambao ni mabalozi wastaafu na kikosi kazi cha samia ambacho kimejaa makada nguli wa ccm, na habari imeripotiwa na gazeti la mwananchi ambalo mmoja wa wanahisa wake ni ccm.

Hakuna chama cha upinzani hapo, mnakanyagana ninyi wenyewe
 
Niwasalimu kwa jina la JMT..

Kuna dalili na kelele za watu hususani wapinzani uchwara kutaka Serikali ya Mseto kwa visingizio vya eti kuponya Nchi na kuleta maridhiano..

Binafsi siungi mkono kwa sababu hakuna hicho wanachosema mgawanyiko hapa Nchini. Hizi ni mbinu za wapinzani kutafuta asali na Wala sio kuwatumikia Wananchi.

Pia Serikali ya Mseto inasimamia nini zaidi ya migogoro na kutunishiana misuli? Tukatae huu uhuni.👇

View attachment 2273988
Chaguzi nyingi za Afrika ni kufa na kupona sababu Mshindi anabeba Kila kitu na ulishindwa hata kwa kura 10 basi unakosa Kila kitu.

Serikali ya mseto Ina maana hata mtu akiangushwa basi ana consolation ya ku exercise malengo yake ya kiuongozi kupitia serikali ya mseto.

Hata Kenya solution ndio hiyo that's why hausikii maandamano tena ya walimu sijui wafanyakazi n.k.

Ni wazo jema sema kwa Zanzibar imekuwa ceremonial zaidi kuliko kiutendaji ndio maana inaonekana kama ipo kiulaghai tu but kama ikiwekewa structure nzuri itapunguza political tensions Bara na visiwani hasa nyakati za uchaguzi
 
Uwezi kuongelea swala la Mseto wakati kimsingi wapinzani wa nchii hii hata uchaguzi ukiwa wanavyotaka hawana uwezo wa kushinda majimbo hata 80 ya uchaguzi! Pamoja na kuwepo kwa kelele za uchaguzi kuibwa 2020 bado sijawai kushuhudia nguvu ya upinzani kutwaa majimbo hata 100 ya uchaguzi!

Hata mizania ikiwa sawa kweli wanaweza pata majimbo hata 100? Kweli wanaaminika kwenye box la kura? Nyakati za kampeni ni tofauti kabisa na nyakati za kupiga kura ...nyakati hizi ni tofauti kabisa kwa wapiga kura na huwa nafikra tofauti kabisa!

Serikali ya mseto sio huruma bali ni nguvu kwenye boksi la kura na ukweli ni kwamba bado wapinzani hawana nguvu ya kushawishi serikali ya mseto!
Uzungumzia nchi ipi hiyo we jamaa?
 
Sukuma gang bado mnaota ndoto za kuua na kutesa wapinzani kama alivyowazoesha.

Mama hataki hayo na wala hataki ushauri wenu. Kaeni pembeni, zama zenu zimepita.

Kama inawauma nendeni mkazikwe naye Chato.
Kwann mseto, sukuma ccm wote nje ya utawala kisha futa kabisa jilo lichama
 
Uwezi kuongelea swala la Mseto wakati kimsingi wapinzani wa nchii hii hata uchaguzi ukiwa wanavyotaka hawana uwezo wa kushinda majimbo hata 80 ya uchaguzi! Pamoja na kuwepo kwa kelele za uchaguzi kuibwa 2020 bado sijawai kushuhudia nguvu ya upinzani kutwaa majimbo hata 100 ya uchaguzi!

Hata mizania ikiwa sawa kweli wanaweza pata majimbo hata 100? Kweli wanaaminika kwenye box la kura? Nyakati za kampeni ni tofauti kabisa na nyakati za kupiga kura ...nyakati hizi ni tofauti kabisa kwa wapiga kura na huwa nafikra tofauti kabisa!

Serikali ya mseto sio huruma bali ni nguvu kwenye boksi la kura na ukweli ni kwamba bado wapinzani hawana nguvu ya kushawishi serikali ya mseto!
Acha kejeli wapinzani walikua na wabunge 120 between 2015-2020 tena hapo ni baada ya majimbo kma Kigoma kusini, Nyamagana, Kasulu mjini, Segerea,Kahama n.k rafu kuchezeka. So upinzani Una uwezo wa kushinda majimbo zaidi ya 150 kama uchaguzi ukiwa huru na haki.

Hivi kama 2010 licha ya tume mbovu upinzani ulipata 38% ya kura za Urais... 2015 upinzani ukapata 43% kura za Urais na kura zaidi ya 45% za ubunge nini kinakuaminisha wapinzani hawawezi shinda majimbo 100 kama wanaweza pata kura average 40% za wananchi wote???
 
Sasa Kama upinzani hauwezi kushinda majimbo mengi , wale askari Na majeshi waliokuwa walipita watu Na kupeleka masanduku ya kura ni ya kazi gani ?
Baada ya kupatikana KATIBA mpya 2026, itazaliwa TUME huru ya Uchaguzi.

Matokeo ya Ubunge na Urais yatahojiwa mahakamani.

Chama Dola ukikitenganisha na MATUMIZI ya Dola hakiwezi simama.

Wananchi wataamua. Mungu ni Mwema sana.

Ni TANZANIA pekee tumepata neema ya kuandika KATIBA mpya bila kutumia matone ya DAMU ya Watanzania.
 
Baada ya kupatikana KATIBA mpya 2026, itazaliwa TUME huru ya Uchaguzi.

Matokeo ya Ubunge na Urais yatahojiwa mahakamani.

Chama Dola ukikitenganisha na MATUMIZI ya Dola hakiwezi simama.

Wananchi wataamua. Mungu ni Mwema sana.

Ni TANZANIA pekee tumepata neema ya kuandika KATIBA mpya bila kutumia matone ya DAMU ya Watanzania.
Nasubiria kikosi KAZI cha katiba mpya KWA HAMU Sana!
 
Labda kitatawala Burundi
Punguza hasira comrade rudisha kadi na usubirie chama KIPYA!mauaji ya Ngoro ngoro yanatosha KABISA kuzamisha jahazi!!Tumekiua chama WENYEWE KWA kuendelea uchawa na dhulma kwq wananchi!!!wenye hekima wamewekwa kapuni machawa ndio wameula na yanakiua CHAMA !!!!!
Fanya maandalizi KABISA!

Chama kimejiua chenyewe!!
 
Punguza hasira comrade rudisha kadi na usubirie chama KIPYA!mauaji ya Ngoro ngoro yanatosha KABISA kuzamisha jahazi!!Tumekiua chama WENYEWE KWA kuendelea uchawa na dhulma kwq wananchi!!!wenye hekima wamewekwa kapuni machawa ndio wameula na yanakiua CHAMA !!!!!
Fanya maandalizi KABISA!

Chama kimejiua chenyewe!!
Chama cha watu WA Burundi kinanihusu vipi mimi?
 
Nasubiria kikosi KAZI cha katiba mpya KWA HAMU Sana!
Maoni yalishatolewa na wananchi.

Ikirudishwa mezani Rasimu ya Warioba, tutahitaji Maboresho kadhaa kwakuwa muda umepita mrefu.

Hawatakusanya upya maoni. Ni wananchi waisome na kuielewa, mapungufu yarekebishwe na kuongezwa MAZURI mengine mf Idadi ya Serikali na MUUNGANO nk.

Unaweza ona kuwa AJIRA ya miaka 9 walioahidiwa kina KABWELA imeyeyuka rasmi.
 
Ndomana mkiishi nchi zawatu wanawamiminia risasi punguza ujinga kwa uchaguzi 2020 na matokeo ya uchaguzi 2015 serikali mseto pia ijadiliwe kwa upana wake siasa za chadema nizakistaarabu kushinda pengine vyama vyote vya upinzani afrika na ulaya mashariki nadhani mnadhani chama hiki kitengeneze utaratibu wa umwagaji damu

Kwamba chadema iiprovoke gvt iue Kama ilivotokea chakechake Zanzibar kasome kile kitabu chamkapa anakili na amekufa na maumivu yatukio japokua anasema hakuwepo nchini alikua uswisi akati mtanange unatoke.....

Serikali mseto inaangaziwa na watu wenye uwezo wakuona mbali Kama twiga
Serikali mseto kwa kitu gani kwanza au kwa serikali ipi..?, Mama mnamuondoa kweny3me sekeseke la maovu wakati wa awamu ya tano leo mnamtaka ajenge umoja HOW?.
 
Niwasalimu kwa jina la JMT..

Kuna dalili na kelele za watu hususani wapinzani uchwara kutaka Serikali ya Mseto kwa visingizio vya eti kuponya Nchi na kuleta maridhiano..

Binafsi siungi mkono kwa sababu hakuna hicho wanachosema mgawanyiko hapa Nchini. Hizi ni mbinu za wapinzani kutafuta asali na Wala sio kuwatumikia Wananchi.

Pia Serikali ya Mseto inasimamia nini zaidi ya migogoro na kutunishiana misuli? Tukatae huu uhuni.👇

View attachment 2273988
Imenikia kwenye magazeti labda
 
Back
Top Bottom